- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Tân Phú
- Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Hương, Tân Phú, 69 m² (3.9m x 18m), 6 PN
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Hương, Tân Phú, 69 m² (3.9m x 18m), 6 PN
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Hương, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú.
_ Diện tích 69 m² (3.9m x 18m), đất vuông vức, xây cứng cáp chắc chắn.
_ Trước nhà hẻm rộng 8m, tiện ích xe hơi ra vào dễ dàng.
- Đặc điểm: 5 tầng mới đẹp, hoàn công đầy đủ, không gian rộng rãi.
- Công năng: 6 phòng ngủ, 6 toilet, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc vừa ở vừa làm văn phòng.
- Bán nhà Quận Tân Phú Dưới 15 Tỷ, thuận tiện cho nhu cầu sinh hoạt, dân trí cao.
- Vị trí: gần mặt tiền, hẻm thông thoáng, vài phút ra các trục đường lớn của quận.
- Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá bán: 13 tỷ 800 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 3.9 m |
| Dài: | 18 m |
| Diện tích: | 69 m² |
| Số tầng: | 5 tầng |
| Giá/m²: | 180 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 6 phòng |
| Hướng: | Tây |
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Đường D13, Tây Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 4.2 m x 24 m
- Phòng ngủ: 12 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 116 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Sơn Kỳ, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 13 m x 12 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 158 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 80 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 206 triệu/m²
- Hướng: Tây
Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 78 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 179 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Văn Cao, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 4.7 m x 17 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 85 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 133 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Nguyễn Thái Học, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 5.1 m x 19 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 83.7 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 161 triệu/m²
- Hướng: Đông
Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 44 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 279 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Quách Hữu Nghiêm, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 5 m x 27 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 135 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 78 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tô Hiệu, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 4.5 m x 20 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 89.2 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 123 triệu/m²
- Hướng: Nam
Tân Hương, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 3.6 m x 25 m
- Phòng ngủ: 19 phòng
- Diện tích: 92 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 130 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 6.2 m x 17 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 107 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 133 triệu/m²
- Hướng: Tây
Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 5.4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 88.2 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 138 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4.6 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 91 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 150 triệu/m²
Đường Số 1, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 19 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 73 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 199 triệu/m²
- Hướng: Tây
Gò Dầu, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 72 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 195 triệu/m²
- Hướng: Tây
Nguyễn Thế Truyện, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 71 m²
- Số tầng: 3 tầng