dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Bình Tân
8 – 9 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Quận Bình Tân 8 - 9 Tỷ. Vị Trí Đẹp, Rẻ. Tháng 5/2026

Gửi nhà
Bình Tân
Bán nhà hẻm xe hơi, Phan Anh, Bình Tân, 88 m² (4m x 18m), 3 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
8

Phan Anh, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 88 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 99 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
9 tỷ 800 triệu10 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Đình Cẩn, Bình Tân, 81 m² (4m x 20m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Lê Đình Cẩn, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 81 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 103 triệu/m²
  • Hướng: Đông
8 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 8D, Bình Tân, 72 m² (4m x 18m), 6 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
3

Đường Số 8D, An Lạc, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 72 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 120 triệu/m²
9 tỷ 500 triệu9 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 2, Bình Tân, 61 m² (4m x 15m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
4

Đường Số 2, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 143 triệu/m²
  • Hướng: Đông
9 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 18B, Bình Tân, 87 m² (5.5m x 16m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 7

Đường Số 18B, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 5.5 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 87 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 74 triệu/m²
  • Hướng: Tây
8 tỷ 100 triệu8 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 2, Bình Tân, 80.1 m² (4m x 20m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 6
4

Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 80.1 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 84 triệu/m²
  • Hướng: Đông
9 tỷ9 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, An Dương Vương, Bình Tân, 97 m² (8m x 12m), 3 tầng