dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Khang BĐS

Mua Bán - Định Giá - Hồ Sơ Pháp Lý

  • Lượt Xem: 658
  • Tổng Nhà: 24

Môi Giới Bất Động Sản, Khang BĐS - 0989456623

Môi giới chuyên nghiệp, quản lý nhà và giá tốt nhất trong khu vực Tân Bình. _ Khách hàng hoàn toàn tin tưởng vào sự giới thiệu, đúng theo nhu cầu đang trông đợi về tổ ấm tương lai cho gia đình. _ Nhiệt tình, thấu hiểu và lắng nghe. Định giá - Ký gửi - Tư vấn Pháp lý rõ ràng. Liên hệ: Hoàng Khang 0989456623zalo-0989456623
Bình Tân
Quận 12
Bán nhà hẻm, Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú, 63 m² (4.2m x 16m)
Gần Mặt Tiền
1 / 2
2
Bán nhà hẻm, Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú, 63 m² (4.2m x 16m)

Kênh 19 Tháng 5, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 63 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
5 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình, 54 m² (4m x 14m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
5

Huỳnh Văn Nghệ, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 132 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 500 triệu8 tỷ 680 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Hiệp Thành 13, Quận 12, 64 m² (4m x 16m), 4 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
18

Hiệp Thành 13, Tân Thới Hiệp, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 144 triệu/m²
9 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 6, Bình Tân, 129 m² (7.2m x 19m), 13 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 8
7

Đường Số 6, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 7.2 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 129 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 79 triệu/m²
  • Hướng: Nam
12 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 86 Trường Chinh, Tân Bình, 30 m² (3.1m x 10m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 4
136

Trường Chinh, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.1 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 30 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
4 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trần Thị Cờ, Quận 12, 40 m² (4m x 10m), 2 phòng
Hẻm Thông
1 / 5
1

Trần Thị Cờ, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 40 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 102 triệu/m²
  • Hướng: Đông
4 tỷ 60 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Quới, Bình Tân, 32 m² (4m x 8m), 2 phòng
Gần Mặt Tiền
1 / 4
2

Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 32 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 128 triệu/m²
  • Hướng: Nam
4 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 165 Tây Thạnh, Tân Phú, 62 m² (4.2m x 14m), kinh doanh
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
72

Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 119 triệu/m²
8 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 95/ Đường số 3, Gò Vấp 96m² (4.2m /hậu 4.6m x 22m)
Dân Trí Cao
1 / 7
129

Đường Số 3, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4.2 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 96 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 71 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
7 tỷ 500 triệu7 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Đình Thám, Tân Phú, 108 m² (4.4m x 25m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
1

Lê Đình Thám, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.4 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 108 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 362/ Phan Huy Ích, Gò Vấp, 57 m² (3.8m x 15m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
19

Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 3.8 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 57 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp, 49.3 m² (4m x 12m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
30

Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 49.3 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 114 triệu/m²
6 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 20.2 m² (4.8m x 4m)
Nhà Mới Đẹp
1 / 6
5
Bán nhà hẻm, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 20.2 m² (4.8m x 4m)

Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 4.8 m x 4 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 20.2 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 151 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
3 tỷ 250 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đỗ Thừa Luông, Tân Phú, 66 m² (4m x 17m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
5

Đỗ Thừa Luông, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 106 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 72 m² (4.5m x 16m), 5 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 9

Phạm Văn Chiêu, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4.5 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 72 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 121 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 105/ Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp, 72 m² (4m x 18m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
3

Nguyễn Tư Giản, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 72 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 89 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 100 triệu7 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bình Trị Đông, Bình Tân, 116 m² (7m x 18m)
Gần Mặt Tiền
1 / 6

Bình Trị Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 7 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 116 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 73 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nguyễn Văn Vỹ, Tân Bình, 110 m² (5m x 22m), 6 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
38

Nguyễn Văn Vỹ, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 5 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 110 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 91 triệu/m²
  • Hướng: Tây
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 4, Bình Tân, 68 m² (4m x 17m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
7

Đường Số 4, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 94 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Gò Cẩm Đệm, Tân Bình, 60 m² (4.8m x 13m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 6
1

Gò Cẩm Đệm, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4.8 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 150 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 5-6, Bình Tân, 55.4 m² (4m x 14m), 2 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
8

Liên Khu 5-6, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 55.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 83 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
4 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 2B, Bình Tân, 47.4 m² (3.9m x 12m), 2 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4

Đường Số 2B, An Lạc, Bình Tân

  • Rộng: 3.9 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 47.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ7 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà 2 mặt hẻm, 207/ Phạm Văn Hai, Tân Bình, 176 m² (8.8m x 20m)
Sàn BTCT
1 / 6
76

Phạm Văn Hai, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 8.8 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 18 phòng
  • Diện tích: 176 m²
  • Số tầng: 7 tầng
  • Giá/m²: 86 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
22 tỷ24 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm 67 Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú, 5m x 15.6m, 178.5 m²
Dân Trí Cao
1 / 5
93

Bờ Bao Tân Thắng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 15.6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 178.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 57 triệu/m²
10 tỷ 800 triệu11 tỷ Chia sẻ
Đang Tải...

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...