dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Tân Bình
Khoảng giá
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Quận Tân Bình – Chuyên Nhà Khu Vực, Tân Bình. Tháng 5/2026

Gửi nhà
Tân Bình
Bán nhà hẻm, Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình, 54 m² (4m x 14m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
5

Huỳnh Văn Nghệ, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 132 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 500 triệu8 tỷ 680 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 86 Trường Chinh, Tân Bình, 30 m² (3.1m x 10m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 4
136

Trường Chinh, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.1 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 30 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
4 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nguyễn Văn Vỹ, Tân Bình, 110 m² (5m x 22m), 6 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
38

Nguyễn Văn Vỹ, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 5 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 110 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 91 triệu/m²
  • Hướng: Tây
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Gò Cẩm Đệm, Tân Bình, 60 m² (4.8m x 13m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 6
1

Gò Cẩm Đệm, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4.8 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 150 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà 2 mặt hẻm, 207/ Phạm Văn Hai, Tân Bình, 176 m² (8.8m x 20m)
Sàn BTCT
1 / 6
76

Phạm Văn Hai, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 8.8 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 18 phòng
  • Diện tích: 176 m²
  • Số tầng: 7 tầng
  • Giá/m²: 86 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
22 tỷ24 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trần Thị Trọng, Tân Bình, 116 m² (5m x 23m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
9

Trần Thị Trọng, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 5 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 116 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 91 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
14 tỷ 500 triệu15 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đất Thánh, Tân Bình, 99 m² (4m x 25m) gần Mặt tiền
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
10

Đất Thánh, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 98.9 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 123 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
12 tỷ 200 triệu12 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Bình, 93.2 m² (4m x 23m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 93.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 224 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
21 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hồng Lạc, Tân Bình, 60 m² (3.1m x 16m), 6 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
6

Hồng Lạc, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.1 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 127 triệu/m²
  • Hướng: Đông
8 tỷ 500 triệu9 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ Tân Bình, 73m² 3.7m x 20m, Kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
27

Hoàng Văn Thụ, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.7 m x 19.7 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 73 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 264 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
20 tỷ22 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Đại Nghĩa, Tân Bình, 5.3m x 15m, nhà đẹp, Kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
35

Đại Nghĩa, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 5.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 79 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, 87.9 m² (4m x 21m)
Gần Mặt Tiền
1 / 5
1

Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 21 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 87.9 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 142 triệu/m²
  • Hướng: Tây
12 tỷ 500 triệu15 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thiên Phước, Tân Bình, 54 m² (5.7m x 10m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
13

Thiên Phước, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 5.7 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 163 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
9 tỷ 650 triệu10 tỷ 650 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, 45 m² (3.5m x 10m), 3 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 4
22

Hoàng Văn Thụ, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.5 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 45 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 130 triệu6 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hậu Giang, Tân Bình, 37 m² (4.2m x 9m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
17

Hậu Giang, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4.2 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 37 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 273 triệu/m²
  • Hướng: Đông
10 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lý Thường Kiệt, Tân Bình, 39 m² (4.2m x 10m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
9

Lý Thường Kiệt, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4.2 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 39 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 213 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phạm Văn Bạch, Tân Bình, 60 m² (4.5m x 14m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
15

Phạm Văn Bạch, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4.5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 164 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
10 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Nghĩa Hưng, Tân Bình, 32.3 m² (3m x 11m), 2 phòng ngủ
1 / 6
19

Nghĩa Hưng, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 32.3 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 125 triệu/m²
  • Hướng: Nam
4 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, 65 m² (4m x 16m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
11

Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 65 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 190 triệu/m²
  • Hướng: Đông
13 tỷ13 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán CHDV khu Sân bay, Hồng Hà, Tân Bình 93m² 5 Tầng 5m x 18.7m
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
20

Hồng Hà, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 5 m x 18.7 m
  • Phòng ngủ: 9 phòng
  • Diện tích: 93.5 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 255 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
26 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Đất Thánh, Tân Bình, 3 Tầng 4.1m x 16m vuông vức, gần Mặt tiền
Gần Mặt Tiền
1 / 4
51

Đất Thánh, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4.1 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 65 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thành Mỹ, Tân Bình, 64.5 m² (4.3m x 15m), 5 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Thành Mỹ, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 64.5 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 188 triệu/m²
14 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, 98.7 m² (4.1m x 24m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
1

Hoàng Văn Thụ, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4.1 m x 24 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 98.7 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông
18 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, 766/ Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, 69 m² (5.5m x 13m)
Gần Mặt Tiền
1 / 3
27

Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 5.5 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 500 triệu8 tỷ 950 triệu Chia sẻ
Đang Tải...

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...