dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Bình Thạnh
Khoảng giá
Diện tích
Tầng / Phòng
Mặt tiền
Hướng nhà

Bán Nhà Mặt Tiền Quận Bình Thạnh. Kinh Doanh. Tháng 5/2026

Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà Mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh, 107.2 m² (5m x 21m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
244

Đặng Thùy Trâm, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 21 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 107.2 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 201 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
21 tỷ 500 triệu22 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Kinh doanh, Lê Quang Định, 90m² (3.9m x 23m) 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
12

Lê Quang Định, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 90 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 267 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
24 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Đinh Bộ Lĩnh, 58.8m² (4.2m x 14m) vuông vức, 5 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
6

Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 9 phòng
  • Diện tích: 58.8 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 321 triệu/m²
  • Hướng: Tây
19 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Tăng Bạt Hổ, Bình Thạnh, 47m² (4.5m x 15.6m) 6 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
24

Tăng Bạt Hổ, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 15.6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 47 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 354 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
18 tỷ21 tỷ Chia sẻ
Bán nhà Cư xá Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh, 54m² (3m x 18m) nhà cũ
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
106

Phan Đăng Lưu, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 137 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 500 triệu8 tỷ Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Diên Hồng, Bình Thạnh, 56.8 m² (3.5m x 16.3m) 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
97

Diên Hồng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 16.3 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 56.8 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 153 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
8 tỷ 980 triệu9 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 78 m² (3.5m x 22m), 4 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
5

Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 22.3 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 78 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 212 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
17 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Trường Sa, Bình Thạnh, 25 m² (3.4m x 8m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
36

Trường Sa, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 25 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 360 triệu/m²
  • Hướng: Nam
9 tỷ 500 triệu9 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Diên Hồng, Chợ Bà Chiểu, 67.5 m² (3.6 x 19) vuông vức
Nhà Mặt Tiền
1 / 1
3

Diên Hồng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 67.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền kinh doanh, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 3.8m x 21m
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
53

Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.8 m x 21 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 117 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 152 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
18 tỷ20 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 47 m² (3.5m x 13.3m), nở hậu
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
109

Vạn Kiếp, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 13.3 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 47 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 332 triệu/m²
  • Hướng: Đông
16 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Ngô Tất Tố, 63.7m² (3.8m x 17m) vuông vức, Kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
54

Ngô Tất Tố, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.8 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 63.7 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 254 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
16 tỷ 500 triệu18 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Bạch Đằng, Bình Thạnh, 89.1 m² (3.7m x 23m), 3 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
118

Bạch Đằng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.7 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 89.1 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 236 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
21 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 53m² (3.3m x 17m) 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
3

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.3 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 53 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 394 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
21 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Hoàng Hoa Thám, 29.6m² (3m x 10m) BTCT 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
6

Hoàng Hoa Thám, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 29.6 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 379 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
11 tỷ 500 triệu11 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Võ Duy Ninh, 64m² (3.6m x 19m) 4 Tầng 7 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 1
50

Võ Duy Ninh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 64.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 308 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
20 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Kinh doanh, Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, 80m² (4m x 20m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
39

Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 275 triệu/m²
  • Hướng: Đông
22 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Diên Hồng, Bình Thạnh, 69m² (3.5m x 19.7m) nhà cũ
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
1

Diên Hồng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 19.7 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 132 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
9 tỷ 100 triệu9 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Xe Tải 14m, Đường D5, 42.6 m² (6.5m x 7m), 4 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 1
32

Đường D5, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.5 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 42.6 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 374 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
16 tỷ 900 triệu17 tỷ Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 58m² (3.2m x 18m), cho thuê
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
71

Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.2 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 58 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 200 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
11 tỷ 600 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Kinh doanh, Nguyễn Thượng Hiền, 65.4m² (4.1m x 17m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
36

Nguyễn Thượng Hiền, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.1 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 65.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 240 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
16 tỷ 950 triệu17 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Bình Lợi, Bình Thạnh, 109m² (5 x 21.8) 4 tầng 7 phòng