dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm Xe hơi, Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 4.5m x 9.5m, Sàn 183m²

Bán nhà hẻm Xe hơi, Nơ Trang Long, Phường Gia Định.

_ Diện tích 38.2m² (4.5m x 9.5m), đất vuông vức, nhà xây mới hoàn toàn.

_ Hẻm rộng 6m, xe hơi tránh thông tứ hướng

_ Nhà 1 sẹc sát mặt tiền Nơ Trang Long.

_ Dân trí cao

  • Đặc điểm: trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng, thiết kế tân cổ điển sang trọng, có Thang máy 
  • Công năng: garage ô tô, phòng khách, phòng thờ, bếp thoáng, 3 phòng ngủ Master, 4 toilet, sân thượng view hồ bơi trong lành.
  • Bán nhà Quận Bình Thạnh Dưới 13 Tỷ, lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu cầu không gian sống hiện đại và thuận tiện di chuyển tại Trung tâm
  • Vị trí: gần Hồ bơi Đại Đồng, Bệnh viện Gia Định, Ủy ban, Nhà Văn hóa Quận... khu vực đắc địa, sầm uất, giá trị cao
  • Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Sổ mới tinh, nhà xây mới 100%

Giá bán: 12 tỷ 950 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:4.5 m
Dài:9.5 m
Diện tích:42 m²
Số tầng:6 tầng
Giá/m²:260 triệu/m²
Phòng ngủ:3 phòng
D.tích sàn:183 m²

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Thạnh
10 – 15 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà hẻm ba gác, Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, 94 m² (6.2m x 14m)
Sàn BTCT
1 / 3
99

Đinh Bộ Lĩnh, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.2 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 94 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 126 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ14 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh, 61 m² (18m x 3m), 6 PN
Sàn BTCT
1 / 7
6

Lê Văn Duyệt, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 18 m x 3 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 194 triệu/m²
  • Hướng: Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Phan Chu Trinh, Bình Thạnh, 4.8m x 12.8m , nhà Cấp 4
Nhà Mặt Tiền
1 / 1

Phan Chu Trinh, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.8 m x 12.8 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 210 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 84.3m² (6.4m x 13m) 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
96

Vạn Kiếp, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 84.3 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 154 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
13 tỷ13 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh, buôn bán kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
214

Bùi Hữu Nghĩa, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 23.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 70.5 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 184 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Phan Văn Hân, Bình Thạnh, 80.8 m² (4.8m x 18.4m) vuông vức
Gần Mặt Tiền
1 / 1
20

Phan Văn Hân, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.8 m x 18.4 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 80.8 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 161 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ14 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Lê Quang Định, Bình Thạnh, 109 m², 3 Tầng, 5 phòng
Sàn BTCT
1 / 3
2

Lê Quang Định, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 109 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 110 triệu/m²
  • Hướng: Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, 56 m² (4m x 14m) 4 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
4

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 205 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
12 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 58m² (4.3m x 14m) 6 Tầng Thang máy
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
87

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.3 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 57.5 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 186 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ 900 triệu13 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 4m, Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, 83 m² (4.5m x 18m) 4 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
48

Phạm Văn Đồng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 83 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 137 triệu/m²
  • Hướng: Tây
13 tỷ13 tỷ 400 triệu Chia sẻ
Hẻm xe hơi, bán nhà Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh, 4.3 x 16.8m
Thiết Kế Đẹp
1 / 5
218

Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.3 m x 16.8 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 68 m² (4m x 17m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 10
1

Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 167 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Ung Văn Khiêm,, Bình Thạnh, 95.9 m² (8m x 12m) đất thổ cư
Gần Mặt Tiền
1 / 1
4

Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 8 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 95.9 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Đông
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, 61.8m² (4m x 15.5m) 3 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
54

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 15.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61.8 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 198 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán CHDV Phan Văn Trị Bình Thạnh, 90.4m² (4m x 20m) 8 phòng ngủ 4 Tầng
Thang Máy
1 / 5
15

Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 90.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 111 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ 900 triệu15 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, 56.6 m² (3.9m x 14m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 9
24

Hoàng Hoa Thám, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 56.6 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 210 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, Xe hơi, 56m² (4.6m x 13m) 3 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
75

Hoàng Hoa Thám, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.6 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 221 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ 800 triệu
So sánh