dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Bình Thạnh
8 – 10 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Quận Bình Thạnh Dưới 10 Tỷ. Hẻm Đẹp. Tháng 5/2026

Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà hẻm xe hơi, Hồ Xuân Hương, Bình Thạnh, 48.2m² (4 x 12) 4 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
45

Hồ Xuân Hương, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 48.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 162 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
9 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 57/ Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 104 m² (5.5m x 18m), 2 tầng
Kinh Doanh
1 / 3
211

Điện Biên Phủ, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.5 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 104 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 87 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 500 triệu9 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bạch Đằng, Bình Thạnh, 45 m² (3.4m x 14m), 6 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
77

Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 45 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 212 triệu/m²
  • Hướng: Đông
10 tỷ 100 triệu10 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 50 m² (3.5m x 14m), 7 phòng
Sàn BTCT
1 / 5
21

Điện Biên Phủ, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 184 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 46.5m² (3.3m x 15m) 4 Tầng 7 phòng
Sàn BTCT
1 / 3
17

Nơ Trang Long, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 46.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 700 triệu8 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 96.4 m² (4m x 22m) nở hậu 4.82m BTCT
Gần Mặt Tiền
1 / 1
22

Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 96.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Đông
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Bạch Đằng, Bình Thạnh, 87.4m² (3.5m x 25m) 2 Tầng BTCT
Hẻm Thông
1 / 7
42

Bạch Đằng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 87.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh, 33 m² (6.4m x 5m) 4 Tầng, hẻm 3m
Sàn BTCT
1 / 7
57

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 32.9 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 228 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Khuyến, Bình Thạnh, 82.2m² (3.1m x 18m) BTCT 2 Tầng cũ
Gần Mặt Tiền
1 / 1
17

Nguyễn Khuyến, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.1 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 82.2 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 101 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 300 triệu8 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán đất hẻm 6m, Xe hơi, Lê Quang Định, 59 m² (3.8m, nở hậu 6m x 15m)
Kinh Doanh Được
1 / 2

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.8 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 59 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 139 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán đất, hẻm 6m Xe hơi, Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 59.6m² (5m x 11.9m)
Kinh Doanh Được
1 / 3
14

Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 11.9 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 59.6 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 163 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 700 triệu9 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Lê Quang Định, 57.5m² (7.6m x 9.5m) 4 Tầng 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
3

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 7.6 m x 9.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 57.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
  • Hướng: Nam
9 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Mỹ, P. Thạnh Mỹ Tây, 69m² (3.8m x 16m) nở L 5m
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
40

Phú Mỹ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.8 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 127 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ9 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 598 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 49 m² (3.9m x 12.5m)
Gần Mặt Tiền
1 / 4
115

Điện Biên Phủ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 12.5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 49 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 189 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
9 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, 82m² (5m x 17m) 5 Tầng 8 phòng
Hẻm Thông
1 / 5
333

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 82.1 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 116 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
10 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Trần Bình Trọng, 44.4m² (3.9m x 12m) nở L 7.2m, 3 Tầng BTCT
Sàn BTCT
1 / 3
90

Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 44.4 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 209 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 750 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Nguyễn Xí, Bình Thạnh, 43m² (4m x 11m) 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
3

Nguyễn Xí, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 225 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
10 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán gấp Mặt tiền Phan Văn Trị Bình Thạnh, nhỉnh 10 tỷ, kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
225

Phan Văn Trị, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.7 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 37 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 264 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 900 triệu10 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 80 Hoàng Hoa Thám, Phường Gia Định, 89m² (5m x 13m) BTCT
Gần Mặt Tiền
1 / 4
39

Hoàng Hoa Thám, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 89 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Nam
9 tỷ 880 triệu9 tỷ 890 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 69 m² (3.6m x 19m)
Dân Trí Cao
1 / 7
78
Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 69 m² (3.6m x 19m)

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 122 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
8 tỷ 950 triệu9 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 3.7 x 22m, hậu 6m, 103 m²
Hẻm Thông
1 / 3
291

Phan Văn Trị, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.7 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 102.7 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 78 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
8 tỷ8 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Trường Sa, Bình Thạnh, 25 m² (3.4m x 8m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
36

Trường Sa, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 25 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 360 triệu/m²
  • Hướng: Nam
9 tỷ 500 triệu9 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 75 m² (4.1m x 17m), 3 phòng
Sàn BTCT
1 / 5
73

Điện Biên Phủ, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.1 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 75 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 113 triệu/m²
  • Hướng: Tây
8 tỷ 500 triệu8 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán Căn hộ Vinhomes Central Park 3, 2 phòng ngủ, 73.3 m² (7.3m x 10m)
Có Thang Máy
1 / 4
2

Điện Biên Phủ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 7.3 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 73.3 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
9 tỷ 750 triệu
So sánh
Chia sẻ
Đang Tải...

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...