dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà mặt tiền, Dương Văn Dương, Tân Phú, 64 m² (4m x 16m), 2 phòng

Dương Văn Dương, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
Uy Tín

Bán nhà mặt tiền, Dương Văn Dương, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú.

_ Diện tích 64 m² (4m x 16m), nhà 3 tầng kiên cố, xây dựng chắc chắn.

_ Mặt tiền rộng 10m, đường thông thoáng, xe hơi di chuyển dễ dàng.

  • Đặc điểm: 1 trệt, 2 lầu, thiết kế hiện đại, có sân thượng.
  • Công năng: 2 phòng ngủ, 3 toilet, phù hợp với gia đình, cho thuê hoặc kinh doanh.
  • Bán nhà mặt tiền Quận Tân Phú, đầu tư sinh lời, tiềm năng cao.
  • Vị trí: mặt tiền kinh doanh sầm uất, gần khu vực AEON Tân Phú, tiện ích xung quanh đầy đủ.
  • Pháp lý: sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Giá bán: 11 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:16 m
Diện tích:64 m²
Số tầng:3 tầng
Giá/m²:157 triệu/m²
Phòng ngủ:2 phòng
Hướng:Tây

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Sàn BTCT
  • Kinh Doanh Được

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Tân Phú
10 – 15 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà hẻm xe hơi, Trần Văn Ơn, Tân Phú, 64 m² (4m x 16m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
5

Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 153 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ12 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Quý, Tân Phú, 61 m² (4m x 15m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 9
2

Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 164 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú, 61 m² (4.2m x 15m)
Sàn BTCT
1 / 5
10

Bờ Bao Tân Thắng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ11 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Chu Thiên, Tân Phú, 82 m² (4.1m x 20m), 4 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
43

Chu Thiên, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.1 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 11 phòng
  • Diện tích: 82 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 134 triệu/m²
  • Hướng: Đông
11 tỷ11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Gò Dầu, Tân Phú, 60 m² (5m x 12m), 5 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Gò Dầu, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 164 triệu/m²
  • Hướng: Đông
11 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 66.3 m² (5m x 13m), 3 tầng
Sàn BTCT
1 / 6
13

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 66.3 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 159 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, 3.9m x 14.2m, 55m², nở hậu
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
53

Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 3.9 m x 14.2 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 55 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 192 triệu/m²
11 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường B2, Tân Phú, 70 m² (5m x 14m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
7

Đường B2, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 157 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ12 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lương Thế Vinh, Tân Phú, 52.5 m² (4.1m x 13m)
Sàn BTCT
1 / 4

Lương Thế Vinh, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.1 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 52.5 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 180 triệu/m²
  • Hướng: Nam
10 tỷ 950 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 158/ Phan Anh, Tân Phú, 75 m² (5m x 15m), 3 phòng
Sàn BTCT
1 / 6
28

Phan Anh, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 75 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 126 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
10 tỷ 900 triệu11 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Huỳnh Văn Chính, Tân Phú, 66m² (4m x 16m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
26

Huỳnh Văn Chính, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 149 triệu/m²
10 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Sát, Tân Phú, 98.4 m² (4m x 25m), 6 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
1

Lê Sát, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 98.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Đông
10 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, 76 m² (4.1m x 19m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
13

Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.1 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 76 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 143 triệu/m²
  • Hướng: Đông
10 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 341/ Khuông Việt, Tân Phú, 81.6 m² (4.2m x 20m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
11

Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 81.6 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 130 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
11 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 67 Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú, 5m x 15.6m, 178.5 m²
Dân Trí Cao
1 / 5
93

Bờ Bao Tân Thắng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 15.6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 178.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 57 triệu/m²
10 tỷ 800 triệu11 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 52 m² (4.2m x 12m)
Sàn BTCT
1 / 6

Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 52 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 206 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ 200 triệu11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, 66 m² (4m x 16m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
3

Thoại Ngọc Hầu, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 152 triệu/m²
  • Hướng: Tây
10 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ