dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Cách Mạng, Tân Phú, 63 m² (4.4m x 15m), 2 phòng

Bán nhà hẻm xe hơi, Cách Mạng, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú.

_ Diện tích 63 m² (4.4m x 15m), đất vuông vức.

_ Trước nhà hẻm rộng 6m, gần mặt tiền.

  • Đặc điểm: nhà 2 tầng, thiết kế trệt và lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet.
  • Bán nhà Quận Tân Phú Dưới 7 Tỷ, phù hợp để ở và cho thuê.
  • Vị trí: gần mặt tiền, thuận tiện đi lại và tiếp cận các tiện ích khu vực.
  • Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Giá bán: 7 tỷ 200 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4.4 m
Dài:15 m
Diện tích:63 m²
Số tầng:2 tầng
Giá/m²:114 triệu/m²
Phòng ngủ:2 phòng
Hướng:Đông

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Gần Mặt Tiền

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Tân Phú
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà hẻm xe hơi, 262/ Lũy Bán Bích, Tân Phú, 77 m² (3.9m x 20m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
20

Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 3.9 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 77 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 95 triệu/m²
7 tỷ 290 triệu8 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, 85 m² (3.9m x 22m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
35

Lê Thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 3.9 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 85 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 81 triệu/m²
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đô Đốc Long, Tân Phú, 56 m² (4m x 14m), 3 phòng
Sàn BTCT
1 / 7
1

Đô Đốc Long, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 127 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 100 triệu7 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Trọng Tấn, Tân Phú - 81 m² (9m x 9m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
60

Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 9 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 81 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 82 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tây Thạnh, Tân Phú, 57.2 m² (4m x 14m), 3 phòng
Sàn BTCT
1 / 6
9

Tây Thạnh, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 57.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 107 triệu/m²
7 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Trọng Tấn, Tân Phú, 48 m² (4m x 12m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3

Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 48 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 138 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 188/ Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 72 m² (4m x 18m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
74

Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 72 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 102 triệu/m²
7 tỷ 350 triệu7 tỷ 450 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Âu Cơ, Tân Phú, 68 m² (5.7m x 12m), 3 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Âu Cơ, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.7 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Đông
7 tỷ 350 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 4m x 11.5m, 47 m², 4 PN
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
124

Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 11.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 47 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Đại, Tân Phú, 62 m² (4m x 16m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 3

Lê Đại, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 113 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nguyễn Nhữ Lãm, Tân Phú, 39 m² (3.4m x 12m), 2 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
5

Nguyễn Nhữ Lãm, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 3.4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 39 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 179 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
7 tỷ7 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Âu Cơ, Tân Phú, 60 m² (4.8m x 10.6m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
3

Âu Cơ, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.8 m x 10.6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 107 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 400 triệu7 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, 69.2 m² (4m x 18m)
Sàn BTCT
1 / 3
42

Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 69.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 101 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 49/ Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, 70 m² (3.7m x 19m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
29

Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 3.7 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ7 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hoàng Xuân Nhị, Tân Phú, 32 m² (4.5m x 7m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
11

Hoàng Xuân Nhị, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.5 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 32 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 219 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ7 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đô Đốc Lộc, Tân Phú, 95 m² (3.3m x 29m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
1

Đô Đốc Lộc, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 3.3 m x 29 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 95 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 70 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 61 m² (4m x 15m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 6

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 103 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 990 triệu7 tỷ 200 triệu Chia sẻ