dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Tân Phú
3 – 5 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Quận Tân Phú Dưới 5 Tỷ. Hẻm Đẹp. Tháng 5/2026

Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà hẻm, Nguyễn Sáng, Tân Phú, 32.8 m² (4m x 8m), nhà đẹp, 2 tầng
Dân Trí Cao
1 / 3
5

Nguyễn Sáng, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 32.8 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 130 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 250 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Hoàng Xuân Nhị, Tân Phú, 62 m² (4.8m x 9m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
20

Hoàng Xuân Nhị, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.8 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
5 tỷ 700 triệu6 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Trần Văn Ơn, Tân Phú, 39.5 m² (4m x 10m), 2 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 4
1

Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 39.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 300 triệu4 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Tân Sơn Nhì, Tân Phú, 34 m² (4m x 9m), nhà đẹp, 2 phòng
Dân Trí Cao
1 / 6
56

Tân Sơn Nhì, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 34 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
3 tỷ 900 triệu3 tỷ 990 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 37.8 m² (3.5m x 6.5m), 2 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 4
34

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 3.5 m x 6.5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 37.8 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Đông
4 tỷ 150 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Tô Hiệu, Tân Phú, 55 m² (5m x 11m), 2 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 5
3

Tô Hiệu, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 55 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 84 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Văn Cao, Tân Phú, 44 m² (4m x 11m), nhà đẹp, 2 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 6
24

Văn Cao, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 44 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 113 triệu/m²
  • Hướng: Đông
5 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Dương Văn Dương, Tân Phú, 34 m² (4.1m x 8.5m), 2 phòng
Dân Trí Cao
1 / 3

Dương Văn Dương, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.1 m x 8.5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 34 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 137 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 650 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Vườn Lài, Tân Phú, 30 m² (4m x 7m), 3 phòng ngủ, 4 tầng
Sàn BTCT
1 / 5
8

Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 30 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 146 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
4 tỷ 850 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hòa Bình, Tân Phú, 32 m² (4m x 8m), 2 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
12

Hòa Bình, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 32 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 125 triệu/m²
  • Hướng: Đông
4 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 32 m² (4m x 8m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
15

Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 32 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 161 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
5 tỷ 500 triệu5 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, 32/ Huỳnh Văn Chính, Tân Phú, 29 m² (4.5m x 7m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
45

Huỳnh Văn Chính, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.5 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 29 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 185 triệu/m²
5 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Trần Thủ Độ, Tân Phú, 50 m² (5m x 10m), nhà đẹp
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
65

Trần Thủ Độ, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 97 triệu/m²
5 tỷ 700 triệu5 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Hòa Bình, Tân Phú, 39 m² (4.2m x 9m), 2 phòng ngủ
Hẻm Thông
1 / 3
2

Hòa Bình, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 39 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Tây
5 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà đường Kênh Tân Hóa, Tân Phú, 59 m² (4.9m x 11.9m)
Sàn BTCT
1 / 3
121
Bán nhà đường Kênh Tân Hóa, Tân Phú, 59 m² (4.9m x 11.9m)