dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Tân Bình
10 – 14 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Tân Bình Giá Từ 10 Đến 14 Tỷ. Tháng 5/2026.

Gửi nhà
Tân Bình
Mặt tiền Tân Khai Phường 4 Tân Bình, 48m² 4 Tầng 4.4m x 11m, 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 7
48

Tân Khai, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4.4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 48 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 200 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà gần Sân bay Khu B đường Bạch Đằng Tân Bình, 53.5m² 5 Tầng, Ôtô
Hẻm Xe Hơi
1 / 10
29

Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3.2 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 53.5 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 179 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ 500 triệu13 tỷ Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Đồng Đen, Tân Bình, 48 m² (4m x 12m), ngay trung tâm
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
32

Đồng Đen, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 48 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 267 triệu/m²
12 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thân Nhân Trung, Tân Bình, 84 m² (4m x 16m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5

Thân Nhân Trung, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 84 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 177 triệu/m²
  • Hướng: Đông
14 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Trung Lang, Tân Bình, 125 m² (4m x 31m), 3 tầng
Sàn BTCT
1 / 1
33
Bán nhà hẻm Trung Lang, Tân Bình, 125 m² (4m x 31m), 3 tầng

Trung Lang, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 31 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 125 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 84 triệu/m²
10 tỷ 500 triệu11 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thiên Phước, Tân Bình, 61.9 m² (3.8m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
1

Thiên Phước, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3.8 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 61.9 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 178 triệu/m²
  • Hướng: Đông
11 tỷ 990 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Năm Châu, Tân Bình, 100 m² (4.6m x 22m), 8 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 7
17

Năm Châu, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4.6 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 100 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 119 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 1, Tân Bình, 120 m² (4m x 30m), 5 phòng
Sàn BTCT
1 / 3
19

Đường Số 1, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 31 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 124 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 87 triệu/m²
12 tỷ 800 triệu13 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà, hẻm xe hơi, 333/ Lê Văn Sỹ Tân Bình, 71 m² (6m x 13m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
59

Lê Văn Sỹ, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 6 m x 13.2 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 71 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 176 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 600 triệu12 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền hẻm Tái Thiết, Tân Bình, 75.5 m², 5m x 16m, 2 PN
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
88

Tái Thiết, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 5 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 75.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 180 triệu/m²
14 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Mặt tiền Nguyễn Thanh Tuyền, Tân Bình, 64m² 3 Tầng 4.8m x 14m
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
31

Nguyễn Thanh Tuyền, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 4.8 m x 13.6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 63.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 206 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 371/ Trường Chinh, Tân Bình, 64m² (3.5m x 18m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
29

Trường Chinh, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.5 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 168 triệu/m²
11 tỷ 500 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà 1 sẹc, hẻm ô tô, Trường Chinh, Tân Bình, 70 m², 4m x 17.5m
Hẻm Thông
1 / 5
49

Trường Chinh, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 17.5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 142 triệu/m²
10 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trần Thị Trọng, Tân Bình, 80 m² (4.2m x 18m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
3

Trần Thị Trọng, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4.2 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 120 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ 500 triệu12 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Trường Sơn, Tân Bình, 53.2 m² (4.1m x 12m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 8
19

Trường Sơn, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4.1 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 53.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 230 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, 62 m² (3.1m x 20m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
6

Hoàng Văn Thụ, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.1 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 219 triệu/m²
  • Hướng: Đông
14 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 8m, Phan Huy Ích, Tân Bình, 77.7 m² (4m x 19.5m)
Sàn BTCT
1 / 6
15

Phan Huy Ích, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 19.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 77.7 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 125 triệu/m²
11 tỷ 300 triệu11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Bắc Hải, Tân Bình, 57m² (3m x 19m) 4 phòng ngủ 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
26

Bắc Hải, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 57 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 175 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
10 tỷ 500 triệu11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình, 84 m², 4.1m x 20.5m
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
64

Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4.1 m x 20.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 84 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 118 triệu/m²
11 tỷ 500 triệu12 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hoàng Việt, Tân Bình, 62.4 m² (4m x 16m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
40

Hoàng Việt, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 62.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 204 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
13 tỷ 700 triệu14 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Lai, Tân Bình, 65.1 m² (4.6m x 14m), 5 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 7
18

Lê Lai, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4.6 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 65.1 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 177 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ 950 triệu12 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nhất Chi Mai, Tân Bình, 53.3 m² (3.2m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
7

Nhất Chi Mai, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 3.2 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 53.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 212 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ 300 triệu11 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Võ Thành Trang, Tân Bình, 63 m² (3.8m x 16m), 3 tầng