dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Khương, Quận 12, 74.2 m² (4.8m x 15m)

Lê Văn Khương, Tân Thới Hiệp, Quận 12
Uy Tín

Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12.

_ Diện tích 74.2 m² (4.8m x 15m), nở hậu đẹp, mới xây kiên cố và chắc chắn.

_ Hẻm trước nhà rộng 4m, xe hơi ra vào thoải mái, giúp giao thông thuận tiện.

  • Đặc điểm: nhà 4 tầng, với thiết kế hiện đại, có đầy đủ các khu vực như trệt và lầu.
  • Công năng: 6 phòng ngủ, 5 toilet, và không gian sinh hoạt rộng rãi, đầy đủ tiện nghi.
  • Bán nhà Quận 12 Dưới 6 Tỷ, nhà đẹp, có thể vào ở ngay.
  • Vị trí: hẻm xe hơi, trong khu dân cư cao cấp, an ninh tốt, dễ dàng di chuyển.
  • Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 6 tỷ 600 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4.8 m
Dài:15 m
Diện tích:74.2 m²
Số tầng:4 tầng
Giá/m²:67 triệu/m²
Phòng ngủ:6 phòng
Hướng:Nam

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Sàn BTCT
  • Dân Trí Cao

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Quận 12
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Quận 12
Bán nhà hẻm xe hơi, 551/ Lê Văn Khương, Quận 12, 63 m² (4.4m x 15m)
Sàn BTCT
1 / 7
10

Lê Văn Khương, Tân Thới Hiệp, Quận 12

  • Rộng: 4.4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 63 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
6 tỷ 600 triệu6 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Thị Kiêu, Quận 12, 93 m² (5.1m x 19m)
Thiết Kế Đẹp
1 / 4
25

Nguyễn Thị Kiêu, Tân Thới Hiệp, Quận 12

  • Rộng: 5.1 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 93 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 60 triệu/m²
6 tỷ 600 triệu6 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Quốc Lộ 1A, Quận 12, 68 m² (4.5m x 15m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 9
12

Quốc Lộ 1A, An Phú Đông, Quận 12

  • Rộng: 4.5 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 78 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 600 triệu6 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thạnh Lộc 25, Quận 12, 52 m² (4m x 13m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Thạnh Lộc 25, An Phú Đông, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 52 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 101 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ 590 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thạnh Xuân 13, Quận 12, 67 m² (5m x 15m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
23

Thạnh Xuân 13, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 5 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 67 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 87 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 690 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Thới Hiệp 29, Quận 12, 50.2 m² (4.2m x 12m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
2

Tân Thới Hiệp 29, Tân Thới Hiệp, Quận 12

  • Rộng: 4.2 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 50.2 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 109 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Ánh Thủ, Quận 12, 62 m² (6m x 10m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
41

Nguyễn Ánh Thủ, Tân Thới Hiệp, Quận 12

  • Rộng: 6 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 76 triệu/m²
6 tỷ 700 triệu6 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thạnh Xuân 22, Quận 12, 86.9 m² (4m x 22m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
5

Thạnh Xuân 22, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 86.9 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 68 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Thạnh Lộc 50, Quận 12, 85.7 m² (4m x 22m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 3

Thạnh Lộc 50, An Phú Đông, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 85.7 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 76 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Thới An 12, Quận 12, 126m² (4.2m x 30m), cho thuê
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
46

Thới An 12, P. Thới An, Quận 12

  • Rộng: 4.2 m x 30 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 126 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 52 triệu/m²
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Thị Hai, Quận 12, 74 m² (4m x 19m)
Sàn BTCT
1 / 6
19

Huỳnh Thị Hai, Trung Mỹ Tây, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 74 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 75 triệu/m²
6 tỷ 700 triệu6 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thạnh Xuân 25, Quận 12, 79.5 m² (5.5m x 16m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
2

Thạnh Xuân 25, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 5.5 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 79.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 69 triệu/m²
  • Hướng: Nam
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phan Văn Hớn, Quận 12, 83 m² (4.5m x 18m), 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
25

Phan Văn Hớn, Đông Hưng Thuận, Quận 12

  • Rộng: 4.5 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 83 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 78 triệu/m²
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Chánh Hiệp 3, Quận 12, 68 m² (4m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
28

Tân Chánh Hiệp 3, Trung Mỹ Tây, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 83 triệu/m²
6 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thạnh Xuân 52, Quận 12, 105.7 m² (6.7m x 16m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
16

Thạnh Xuân 52, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 6.7 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 105.7 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 58 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Dọc Kênh, Quận 12, 52.8 m² (4.1m x 13m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 5
6

Dọc Kênh, Tân Thới Hiệp, Quận 12