- Phạm Hoàng
Phạm Hoàng- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Quận 1
- Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Nguyễn, Quận 1, 25.8 m² (3.4m x 8m), 3 phòng
Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Nguyễn, Quận 1, 25.8 m² (3.4m x 8m), 3 phòng
- Lượt xem: 12
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1.
_ Diện tích 25.8 m² (3.4m x 8m), đất vuông vức, nhà mới đẹp.
_ Hẻm rộng 2.5m, xe ra vào thoải mái, gần mặt tiền đường.
- Đặc điểm: nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, thiết kế đẹp, có phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 4 toilet.
- Công năng: nhà mới, sẵn sàng vào ở ngay, sân thượng và ban công thoáng mát.
- Bán nhà Quận 1 Dưới 5 Tỷ, nhà thuận tiện cho việc cho thuê, vị trí đẹp để ở lâu dài.
- Vị trí: cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Nguyễn khoảng 20m, nhiều các tiện ích xung quanh.
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ rõ ràng, hoàn công đầy đủ, giao dịch nhanh chóng.
Giá bán: 6 tỷ 500 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 3.4 m |
| Dài: | 8 m |
| Diện tích: | 25.8 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 230 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
| Hướng: | Nam |
Điểm nổi bật
- Gần Mặt Tiền
- Hẻm Thông
- Kinh Doanh Được
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0911444463
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Nguyễn Cư Trinh, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 41.6 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 154 triệu/m²
Nguyễn Văn Cừ, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.2 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 193 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Võ Văn Kiệt, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.6 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 36 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 190 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Nguyễn Văn Nguyễn, Tân Định, Quận 1
- Rộng: 3.4 m x 7.5 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 26.4 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 218 triệu/m²
- Hướng: Đông
Nguyễn Văn Nguyễn, Tân Định, Quận 1
- Rộng: 3 m x 11 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 33.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 201 triệu/m²
- Hướng: Đông
Trần Đình Xu, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.2 m x 11 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 34 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 190 triệu/m²
Nguyễn Bỉnh Khiêm, Sài Gòn, Quận 1
- Rộng: 3 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 26.2 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 257 triệu/m²
Trần Quang Khải, Tân Định, Quận 1
- Rộng: 3.5 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 47 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 163 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Nguyễn Văn Cừ, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.6 m x 10 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 33 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 172 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Văn Cừ, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.3 m x 10.2 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 33 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 175 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Trần Đình Xu, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.5 m x 9 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 31 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 225 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Trần Hưng Đạo, Bến Thành, Quận 1
- Rộng: 3.5 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 30 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 250 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Trần Hưng Đạo, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 4 m x 6 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 22.9 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 312 triệu/m²
Bến Chương Dương, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.1 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 25 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 296 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Nguyễn Trãi, Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Rộng: 3.5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 41 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 177 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc