- Thúy An BĐS
Thúy An BĐS- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Bình Thạnh
- Bán nhà Phan Văn Hân, Bình Thạnh, 80.8 m² (4.8m x 18.4m) vuông vức
Bán nhà Phan Văn Hân, Bình Thạnh, 80.8 m² (4.8m x 18.4m) vuông vức
- Lượt xem: 20
- Lượt thích: 1

Bán nhà Phan Văn Hân, Phường Gia Định, Bình Thạnh.
_ Diện tích 80.8 m² (4.8m x 18.4m), đất vuông vức.
_ Hẻm xe máy, thẳng, gần mặt tiền. Hẻm thông
- Đặc điểm: nhà cũ, mua vị trí
- Bán nhà Quận Bình Thạnh Dưới 14 Tỷ, có mức giá tốt, thích hợp để mua ở lâu dài. Đất thổ cư 100%, không Quy hoạch. Xây dựng được hoàn công đầy đủ
- Vị trí: cách mặt tiền 50m, giáp Quận 1, khu vực tiện ích đầy đủ, ngay Chợ Thị Nghè
- Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 13 tỷ, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.8 m |
| Dài: | 18.4 m |
| Diện tích: | 80.8 m² |
| Số tầng: | 2 tầng |
| Giá/m²: | 161 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 4 phòng |
| D.tích sàn: | 91.6 m² |
| Hướng: | Đông Nam |
Điểm nổi bật
- Gần Mặt Tiền
- Dân Trí Cao
- Hẻm Thông
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0904439653
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Phan Chu Trinh, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4.8 m x 12.8 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 62 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 210 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Vạn Kiếp, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 84.3 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 154 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Lê Quang Định, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 109 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 110 triệu/m²
- Hướng: Nam
Lê Văn Duyệt, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 18 m x 3 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 61 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 194 triệu/m²
- Hướng: Nam
Đinh Bộ Lĩnh, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 94 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 126 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Bùi Hữu Nghĩa, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 3 m x 23.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 70.5 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 184 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 8 m x 12 m
- Phòng ngủ: 0 phòng
- Diện tích: 95.9 m²
- Số tầng: 0 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Đông
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 15.5 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 61.8 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 198 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Phạm Văn Đồng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.5 m x 18 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 83 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 137 triệu/m²
- Hướng: Tây
Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.3 m x 16.8 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 69 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 166 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nơ Trang Long, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4.5 m x 9.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 42 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 260 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 90.4 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 111 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 167 triệu/m²
- Hướng: Đông
Hoàng Hoa Thám, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 3.9 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56.6 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 210 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.3 m x 14 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 57.5 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 186 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 205 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 18.9 m