dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh, buôn bán kinh doanh

Mặt tiền kinh doanh Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh, Phường Gia Định, kinh doanh sầm uất, 1 bước sang Quận 1.

_ Khu vực cực kỳ đông khách, đường xá tấp nập, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh.

  • Diện tích: ngang 2.7m nở hậu 3.6m, dài 23.5m, tổng 74.5m2.
  • Bán nhà Bình Thạnh Kết cấu: nhà 1 trệt 2 lầu gồm 3 Pn 2wc. 
  • Vị trí: Nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất sát bên quận 1. Nhà cũ tiện xây mới.
  • Pháp Lý: Sổ hồng riêng, chủ thân thiện.

Giá bán: 13 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:3 m
Dài:23.5 m
Diện tích:70.5 m²
Số tầng:3 tầng
Giá/m²:184 triệu/m²
Phòng ngủ:3 phòng
Hướng:Đông Nam

Điểm nổi bật

  • Kinh Doanh Được

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Thạnh
10 – 14 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh, 61 m² (18m x 3m), 6 PN
Sàn BTCT
1 / 7
6

Lê Văn Duyệt, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 18 m x 3 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 194 triệu/m²
  • Hướng: Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm ba gác, Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, 94 m² (6.2m x 14m)
Sàn BTCT
1 / 3
101

Đinh Bộ Lĩnh, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.2 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 94 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 126 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ14 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Lê Quang Định, Bình Thạnh, 109 m², 3 Tầng, 5 phòng
Sàn BTCT
1 / 3
2

Lê Quang Định, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 109 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 110 triệu/m²
  • Hướng: Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Phan Văn Hân, Bình Thạnh, 80.8 m² (4.8m x 18.4m) vuông vức
Gần Mặt Tiền
1 / 1
20

Phan Văn Hân, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.8 m x 18.4 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 80.8 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 161 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ14 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 84.3m² (6.4m x 13m) 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
97

Vạn Kiếp, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 84.3 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 154 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
13 tỷ13 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Phan Chu Trinh, Bình Thạnh, 4.8m x 12.8m , nhà Cấp 4
Nhà Mặt Tiền
1 / 1

Phan Chu Trinh, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.8 m x 12.8 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 210 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, 61.8m² (4m x 15.5m) 3 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
55

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 15.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61.8 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 198 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Ung Văn Khiêm,, Bình Thạnh, 95.9 m² (8m x 12m) đất thổ cư
Gần Mặt Tiền
1 / 1
5

Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 8 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 95.9 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Đông
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Nguyễn Thượng Hiền, Bình Thạnh, 4m x 11.8m, 4 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 9
4

Nguyễn Thượng Hiền, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 11.8 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 47 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 251 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ13 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Hẻm xe hơi, bán nhà Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh, 4.3 x 16.8m
Thiết Kế Đẹp
1 / 5
219

Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.3 m x 16.8 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 69 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 4m, Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, 83 m² (4.5m x 18m) 4 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
48

Phạm Văn Đồng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 83 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 137 triệu/m²
  • Hướng: Tây
13 tỷ13 tỷ 400 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 81.1 m² (11.7m x 8m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3

Phan Văn Trị, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 11.7 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 81.1 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 160 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 4.5m x 9.5m, Sàn 183m²
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
7

Nơ Trang Long, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 9.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 42 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 260 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 950 triệu13 tỷ 280 triệu Chia sẻ
Bán nhà Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 13 phòng ngủ, 76m² (4m x 19m) 4 Tầng
Gần Mặt Tiền
1 / 3

Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 19.1 m
  • Phòng ngủ: 13 phòng
  • Diện tích: 76.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
12 tỷ 950 triệu13 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, 56 m² (4m x 14m) 4 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
4

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 205 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
12 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà C4 Bình Thạnh, Mặt tiền đường 8m Ung Văn Khiêm 60m² (4m x 15m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 1
15

Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 215 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
12 tỷ 900 triệu13 tỷ 800 triệu Chia sẻ