- Thúy An BĐS
Thúy An BĐS- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Bình Thạnh
- Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 84.3m² (6.4m x 13m) 5 Tầng
Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 84.3m² (6.4m x 13m) 5 Tầng
- Lượt xem: 96
- Lượt thích: 1

Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Phường Gia Định.
_ Diện tích 84.3m² (5.6m / nở hậu 6.4m x 13m)
_ Xe hơi vào nhà. Cách Mặt tiền Vạn Kiếp 10m, đi bộ
- Đặc điểm: nhà 4 Tầng + Lửng, 5 phòng ngủ 6 toilet, vào ở ngay.
- Công năng: có thể cải tạo thêm phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân thượng, gara để xe.
- Bán nhà Bình Thạnh Dưới 14 Tỷ, phù hợp gia đình thích yên tĩnh. Hoặc cho thuê làm Căn hộ dịch vụ
- Vị trí: gần Phan Đăng Lưu, Phan Xích Long, Nguyễn Lâm, Trần kế Xương,....
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá bán: 13 tỷ, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 6.4 m |
| Dài: | 13 m |
| Diện tích: | 84.3 m² |
| Số tầng: | 5 tầng |
| Giá/m²: | 154 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 5 phòng |
| Hướng: | Tây Nam |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
- Gần Mặt Tiền
- Kinh Doanh Được
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0904439653
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Phan Chu Trinh, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4.8 m x 12.8 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 62 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 210 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Lê Quang Định, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 109 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 110 triệu/m²
- Hướng: Nam
Lê Văn Duyệt, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 18 m x 3 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 61 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 194 triệu/m²
- Hướng: Nam
Đinh Bộ Lĩnh, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 94 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 126 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Bùi Hữu Nghĩa, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 3 m x 23.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 70.5 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 184 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Phan Văn Hân, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4.8 m x 18.4 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 80.8 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 161 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 8 m x 12 m
- Phòng ngủ: 0 phòng
- Diện tích: 95.9 m²
- Số tầng: 0 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Đông
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 15.5 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 61.8 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 198 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Phạm Văn Đồng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.5 m x 18 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 83 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 137 triệu/m²
- Hướng: Tây
Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.3 m x 16.8 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 69 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 166 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nơ Trang Long, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4.5 m x 9.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 42 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 260 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 90.4 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 111 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 167 triệu/m²
- Hướng: Đông
Hoàng Hoa Thám, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 3.9 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56.6 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 210 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 4.3 m x 14 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 57.5 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 186 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 205 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 18.9 m