- Bán nhà Thủ Đức
- Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 48, Thủ Đức, 80 m² (4.9m x 13m), 2 phòng
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 48, Thủ Đức, 80 m² (4.9m x 13m), 2 phòng
Đường Số 48, Hiệp Bình, Thủ Đức
Uy Tín
Chia sẻ
Sao chép
Thích
Giá bán: 5 tỷ 800 triệu So sánh
19/05 16:41
- Lượt xem: 14
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 48, Phường Hiệp Bình, Thủ Đức.
_ Diện tích 80 m² (4.9m x 13m), đất vuông vức.
_ Hẻm rộng 4m, xe hơi đậu trong nhà, gần mặt tiền.
- Đặc điểm: nhà cấp 4, vào ở ngay, 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Bán nhà Thủ Đức Dưới 5 Tỷ, nhà hiếm, tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Vị trí: gần chợ Hiệp Bình, thuận tiện di chuyển, thông ra Phạm Văn Đồng.
- Pháp lý: sổ hồng chuẩn, công chứng ngay.
Giá bán: 5 tỷ 800 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.9 m |
| Dài: | 13 m |
| Diện tích: | 80 m² |
| Số tầng: | 1 tầng |
| Giá/m²: | 73 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 2 phòng |
| Hướng: | Tây Bắc |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Gần Mặt Tiền
Đang Tải... Bản Đồ
Đang Tải...
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Thủ Đức
4 – 5 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Thủ Đức
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 42, Thủ Đức, 114 m² (4m x 27m), 2 tầng
Đường Số 42, Hiệp Bình, Thủ Đức
- Rộng: 4 m x 27 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 114 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 51 triệu/m²
5 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Tỉnh Lộ 43, Thủ Đức, 94.6 m² (5m x 19m), 2 phòng
Tỉnh Lộ 43, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 19 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 94.6 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 61 triệu/m²
- Hướng: Đông
5 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 8, Thủ Đức, 125 m², 5m x 25m, nhà cấp 4
Đường Số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 25 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 125 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 47 triệu/m²
5 tỷ 900 triệu6 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tam Châu, Thủ Đức, 67.5 m² (5m x 14m), 3 phòng ngủ
Tam Châu, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 67.5 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 80 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
5 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Lê Thị Hoa, Thủ Đức, 71.2 m² (4.2m x 17m), nhà đẹp
Lê Thị Hoa, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 4.2 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 71.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 76 triệu/m²
- Hướng: Bắc
5 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm, Tỉnh Lộ 43, Thủ Đức, 73.7 m² (6.7m x 11m), 4 phòng ngủ
Tỉnh Lộ 43, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 6.7 m x 11 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 73.7 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 72 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
5 tỷ 980 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm, Đường Số 8, Thủ Đức, 88 m² (5m x 18m), 3 tầng
Đường Số 8, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 18 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 88 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 56 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
5 tỷ 600 triệu5 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 8, Thủ Đức, 68.1 m² (5m x 14m), 3 phòng
Đường Số 8, Linh Xuân, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 68.1 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 77 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
5 tỷ 600 triệu5 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 3m, Hiệp Bình, Thủ Đức, 100 m² (5m x 20m), gần mặt tiền
Hiệp Bình, Hiệp Bình, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 20 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 55 triệu/m²
5 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Ngô Chí Quốc, Thủ Đức, 61 m² (4m x 16m), 3 phòng
Ngô Chí Quốc, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 61 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 71 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
5 tỷ 500 triệu5 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 8, Thủ Đức, 70 m² (3.6m x 19m), 2 phòng
Đường Số 8, Thủ Đức, Thủ Đức
- Rộng: 3.6 m x 19 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 70 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 79 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
5 tỷ 500 triệu6 tỷ 350 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Ngô Chí Quốc, Thủ Đức, 52 m² (4m x 13m), 3 phòng
Ngô Chí Quốc, Tam Bình, Thủ Đức
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 92 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
5 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm, Đường Số 19, Thủ Đức, 57.5 m² (4.4m x 13m), 2 phòng ngủ
Đường Số 19, Thủ Đức, Thủ Đức
- Rộng: 4.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 57.5 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 81 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
5 tỷ 400 triệu5 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 8, Thủ Đức, 50.5 m² (5m x 10m), 4 phòng
Đường Số 8, Hiệp Bình, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 50.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 89 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
5 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 8, Thủ Đức, 50.1 m² (5m x 10m), 3 tầng
Đường Số 8, Linh Xuân, Thủ Đức
- Rộng: 5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 50.1 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 97 triệu/m²
5 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 11, Thủ Đức, 87.1 m² (3.5m x 25m)
Đường Số 11, Linh Xuân, Thủ Đức
- Rộng: 3.5 m x 25 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 87.1 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 59 triệu/m²
5 tỷ 100 triệu5 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Linh Đông, Thủ Đức, 66.5 m² (4m x 17m), 2 phòng ngủ
Linh Đông, Hiệp Bình, Thủ Đức
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 66.5 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 75 triệu/m²
5 tỷ
So sánh
Chia sẻCopyright ©2019 - 2026 Định Giá Nhà