dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà mặt tiền, Tây Thạnh, Tân Phú, 119 m² (4m x 30m), thang máy

Bán nhà mặt tiền, Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú.

_ Diện tích 119 m² (4m x 30m), đất vuông vức, sổ hồng vuông vức, xây cứng cáp.

_ Trước nhà mặt tiền rộng 30m, đường 30m, xe hơi đi lại thoải mái.

  • Đặc điểm: tòa building 7 tầng, kết cấu 1 trệt 1 lửng 4 lầu và sân thượng.
  • Công năng: mỗi tầng 2 phòng ngủ, tổng 12 phòng và 12 toilet, có phòng ngủ dưới trệt.
  • Bán nhà mặt tiền Quận Tân Phú, cho thuê dòng tiền ổn định hơn 100 triệu / tháng.
  • Vị trí: gần khu ăn uống, đông vui nhất Tân Phú, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
  • Pháp lý: sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, không quy hoạch lộ giới, pháp lý rõ ràng.

Giá bán: 25 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:30 m
Diện tích:119 m²
Số tầng:7 tầng
Giá/m²:165 triệu/m²
Phòng ngủ:12 phòng

Tân Phú
15 – 20 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà mặt tiền, Lũy Bán Bích, Tân Phú, 80 m² (4.5m x 16m), 5 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 6

Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.5 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 237 triệu/m²
  • Hướng: Tây
20 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Kênh Tân Hóa, Tân Phú, 147 m² (4.6m x 32m), 4 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
12

Kênh Tân Hóa, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 32 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 147 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 113 triệu/m²
19 tỷ20 tỷ Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, 81.3 m² (4.2m x 20m), 4 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
22

Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 81.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 230 triệu/m²
  • Hướng: Nam
18 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Quách Đình Bảo, Tân Phú, 85 m² (4.6m x 19m), 5 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 6

Quách Đình Bảo, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 85 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 190 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
18 tỷ 600 triệu20 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Sơn, Tân Phú, 125.4 m² (11m x 12m), 6 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
9

Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 11 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 125.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 132 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
18 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà MT kinh doanh Lũy Bán Bích, Tân Phú, 4.2 x 18m, nở hậu 4.55m
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
18

Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 17.5 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 76.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 240 triệu/m²
18 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi 239/ Tân Quý, Tân Phú, 143 m² (5.9m x 25m), 6 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
14

Tân Quý, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 5.9 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 143 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 107 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
18 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, 108 m² (5.8m x 19m)
Sàn BTCT
1 / 9
3

Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.8 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 108 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 142 triệu/m²
  • Hướng: Tây
17 tỷ 900 triệu18 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, 132 m² (5.2m x 25m)
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
13

Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.2 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 132 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
17 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Vườn Lài, Tân Phú, 95 m² (6m x 16m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
1

Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 6 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 95 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lũy Bán Bích, Tân Phú, 200 m² (4.6m x 30m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4

Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 30 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 200 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 85 triệu/m²
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 143 m² (4.6m x 31m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
4

Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 31 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 143 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 119 triệu/m²
  • Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 93 m² (5m x 19m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 2

Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 93 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 183 triệu/m²
  • Hướng: Tây
16 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 127.3 m² (8.5m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
6

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 8.5 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 127.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 114 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
16 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 94 m² (5.2m x 19m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
9

Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.2 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 94 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 152 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
16 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, 76.8 m² (4m x 19m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 9

Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 76.8 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 199 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Văn Cao, Tân Phú, 6.5m x 12m, 80 m², có dòng tiền
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
26

Văn Cao, P. Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 6.5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 200 triệu/m²
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 3m, Nguyễn Văn Yến, Tân Phú, 255 m² (13m x 20m), 2 tầng
Gần Mặt Tiền
1 / 1
18

Nguyễn Văn Yến, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 13 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 255 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 58 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ