- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Quận 12
- Bán nhà mặt tiền, Thạnh Lộc 50, Quận 12, 85.7 m² (4m x 22m), 3 phòng
Bán nhà mặt tiền, Thạnh Lộc 50, Quận 12, 85.7 m² (4m x 22m), 3 phòng
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà mặt tiền, Thạnh Lộc 50, Phường An Phú Đông, Quận 12.
_ Diện tích 85.7 m² (4m x 22m), đất vuông vức, xây dựng cứng cáp.
_ Trước nhà mặt tiền rộng 10m, khu vực dễ dàng cho xe hơi đi lại.
- Đặc điểm: nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet và 2 kho nhỏ.
- Công năng: 3 phòng ngủ, các khu vực chính như phòng khách, bếp và sân thượng.
- Bán nhà mặt tiền Quận 12, khu vực kinh doanh, nhà đẹp ở ngay.
- Vị trí: gần chợ, trường học, bệnh viện, thuận tiện đi lại, dễ dàng kết nối các khu vực lân cận.
- Pháp lý: pháp lý rõ ràng, sổ hồng chuẩn, công chứng ngay.
Giá bán: 6 tỷ 500 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 22 m |
| Diện tích: | 85.7 m² |
| Số tầng: | 3 tầng |
| Giá/m²: | 76 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
| Hướng: | Đông Bắc |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
- Kinh Doanh Được
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Tân Thới Hiệp 29, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4.2 m x 12 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 50.2 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 109 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Thạnh Xuân 22, Thới An, Quận 12
- Rộng: 4 m x 22 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 86.9 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 68 triệu/m²
- Hướng: Đông
Thới An 12, P. Thới An, Quận 12
- Rộng: 4.2 m x 30 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 126 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 52 triệu/m²
Thạnh Xuân 25, Thới An, Quận 12
- Rộng: 5.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 79.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 69 triệu/m²
- Hướng: Nam
Phan Văn Hớn, Đông Hưng Thuận, Quận 12
- Rộng: 4.5 m x 18 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 83 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 78 triệu/m²
Thạnh Xuân 52, Thới An, Quận 12
- Rộng: 6.7 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 105.7 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 58 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Dọc Kênh, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4.1 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 52.8 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 91 triệu/m²
- Hướng: Đông
Thạnh Xuân 38, Thới An, Quận 12
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 53 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 96 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Tân Chánh Hiệp 25, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 77.2 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 77 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tân Thới Hiệp 21, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4 m x 25 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 60 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Thạnh Lộc 25, An Phú Đông, Quận 12
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 101 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Hà Huy Giáp, An Phú Đông, Quận 12
- Rộng: 4.3 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 75 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Quốc Lộ 1A, An Phú Đông, Quận 12
- Rộng: 4.5 m x 15 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 78 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Lê Văn Khương, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4.8 m x 15 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 74.2 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 67 triệu/m²