dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 94 m² (5.2m x 19m), nhà đẹp

Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Phường Tân Phú, Tân Phú.

_ Diện tích 94 m² (5.2m x 19m), đất vuông vức, xây cứng cáp.

_ Đường trước nhà hẻm rộng 4m, xe hơi ra vào, gần mặt tiền.

  • Đặc điểm: nhà 5 tầng, gồm 1 trệt, lầu và sân thượng, 8 phòng ngủ, 5 toilet, sân trước.
  • Bán nhà Quận Tân Phú Dưới 20 Tỷ, vị trí tuyệt vời cho gia đình hoặc làm văn phòng công ty.
  • Vị trí: nhà có 2 mặt tiền hẻm, gần trung tâm Tân Phú giáp Tân Bình và Quận 11.
  • Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 16 tỷ 200 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:5.2 m
Dài:19 m
Diện tích:94 m²
Số tầng:5 tầng
Giá/m²:152 triệu/m²
Phòng ngủ:8 phòng

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Tân Phú
15 – 20 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà mặt tiền, Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, 76.8 m² (4m x 19m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 9

Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 76.8 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 199 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Văn Cao, Tân Phú, 6.5m x 12m, 80 m², có dòng tiền
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
26

Văn Cao, P. Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 6.5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 200 triệu/m²
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 3m, Nguyễn Văn Yến, Tân Phú, 255 m² (13m x 20m), 2 tầng
Gần Mặt Tiền
1 / 1
18

Nguyễn Văn Yến, Phú Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 13 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 255 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 58 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 227/ Gò Dầu, Tân Phú, 114 m² (6m x 19m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
8

Gò Dầu, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 6 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 114 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Nam
16 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 127.3 m² (8.5m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
6

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 8.5 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 127.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 114 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
16 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 65.5 m² (4.3m x 15m), 2 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 6
1

Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 65.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 232 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
15 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 6m, Nguyễn Sơn, Tân Phú, 147 m² (6m x 24m), 2 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
15

Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 6 m x 24 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 147 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
15 tỷ 500 triệu16 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường S11, Tân Phú, 100 m² (4m x 25m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
4

Đường S11, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 100 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 155 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ 500 triệu15 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 93 m² (5m x 19m), 3 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 2

Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 93 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 183 triệu/m²
  • Hướng: Tây
16 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lũy Bán Bích, Tân Phú, 200 m² (4.6m x 30m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4

Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 30 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 200 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 85 triệu/m²
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 143 m² (4.6m x 31m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
4

Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4.6 m x 31 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 143 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 119 triệu/m²
  • Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Vườn Lài, Tân Phú, 95 m² (6m x 16m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
1

Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 6 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 95 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 114 m² (4.2m x 25m), 3 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
36

Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 114 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 128 triệu/m²
15 tỷ 400 triệu16 tỷ Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Gò Dầu, Tân Phú, 75.4 m² (4m x 19m), 3 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 10
19

Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 75.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 188 triệu/m²
  • Hướng: Nam
15 tỷ 400 triệu16 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, 82.2 m² (4m x 21m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
20

Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 21 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 82.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 170 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, 97 m² (5.8m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 8
13

Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.8 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 97 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 126 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trường Chinh, Tân Phú, 107 m² (4.1m x 25m), 3 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
6

Trường Chinh, Tân Sơn Nhì, Tân Phú

  • Rộng: 4.1 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 107 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 140 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
15 tỷ
So sánh
Chia sẻ