- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Tân Phú
- Bán nhà hẻm xe hơi, 23/ Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 54 m² (4m x 14m)
Bán nhà hẻm xe hơi, 23/ Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 54 m² (4m x 14m)
- Lượt xem: 42
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, 23/ Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú.
_ Diện tích 54 m² (4m x 13.5m), sổ nở hậu.
_ Đường trước nhà hẻm rộng 8m, tiện ích xe hơi ra vào thoải mái.
- Đặc điểm: nhà 2 tầng, gồm trệt và lầu, thiết kế 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 2 nhà vệ sinh.
- Bán nhà Tân Phú Dưới 10 Tỷ, thuận tiện sinh hoạt gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện.
- Vị trí: giáp quận Tân Bình, dễ dàng kết nối đến sân bay Tân Sơn Nhất và nhà ga T3.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Giá bán: 9 tỷ, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 14 m |
| Diện tích: | 54 m² |
| Số tầng: | 2 tầng |
| Giá/m²: | 160 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Dân Trí Cao
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Lưu Chí Hiếu, Tây Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 6 m x 11 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 65 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 129 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Bờ Bao Tân Thắng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 70 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 113 triệu/m²
- Hướng: Tây
Quách Hữu Nghiêm, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 21 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 84 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 107 triệu/m²
- Hướng: Tây
Lê Cao Lăng, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 3 m x 19 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 57 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 142 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Lê Văn Phan, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 54.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 146 triệu/m²
Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 6 m x 16 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 90.8 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 98 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 23 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 91 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
Đỗ Nhuận, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 149 triệu/m²
- Hướng: Tây
Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4.1 m x 15 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 61 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 140 triệu/m²
Bờ Bao Tân Thắng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4.5 m x 13 m
- Phòng ngủ: 10 phòng
- Diện tích: 78 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 102 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 149 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Tân Sơn Nhì, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4.1 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 157 triệu/m²
- Hướng: Đông
Nguyễn Súy, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 64 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 121 triệu/m²
- Hướng: Tây
Nguyễn Dữ, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4.1 m x 18 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 74 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Tây
Tân Hương, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 145 triệu/m²
- Hướng: Đông
Nguyễn Súy, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4.2 m x 20 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 84 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 95 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Huỳnh Văn Một, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 3 m x 18.1 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 54.4 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 147 triệu/m²