dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Bình Tân
Quận 12
Thủ Đức
Quận 1
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Lư, Tân Phú, 70 m² (5m x 13m), 3 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
17

Lê Lư, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 5 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 153 triệu/m²
10 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 124 m² (5.1m x 29m), 4 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
31

Lê Đức Thọ, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 5.1 m x 29 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 124 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 145 triệu/m²
20 tỷ21 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú, 63 m² (4.2m x 16m)
Gần Mặt Tiền
1 / 2
1
Bán nhà hẻm, Kênh 19 Tháng 5, Tân Phú, 63 m² (4.2m x 16m)

Kênh 19 Tháng 5, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4.2 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 63 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
5 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Vườn Lài, Tân Phú, 78 m² (4m x 20m), 4 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
5

Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 78 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 179 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
14 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 4m, 686/ Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, 60.5m² (3.8 x 13m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
60

Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.8 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 60.5 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 143 triệu/m²
9 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Lê Quang Định, gần Chợ Bà Chiểu, 3.4m x 14m, sầm uất
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
14

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 40.8 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 490 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
20 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thành Công, Tân Phú, 56 m² (4m x 14m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
2

Thành Công, Phú Thọ Hòa, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 158 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 900 triệu10 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà Phan Văn Trị Bình Thạnh, 96m² (4.5m x 20m) hẻm 8m, Xe tải đậu
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
19

Phan Văn Trị, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 95.7 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 127 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 200 triệu12 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phạm Văn Bạch, Tân Bình, 36 m² (4m x 9m), 2 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 5
30

Phạm Văn Bạch, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 36 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 121 triệu/m²
  • Hướng: Đông
4 tỷ 600 triệu4 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 374/ Âu Cơ, Tân Bình, 56 m² (3.6m x 16m), 5 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
16

Âu Cơ, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.6 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 56 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Quới, Bình Tân, 80 m² (4m x 20m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 7
7

Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 98 triệu/m²
  • Hướng: Đông
8 tỷ 600 triệu8 tỷ 750 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Công Phép, Bình Tân, 67.1 m² (4.5m x 15m), 4 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 7

Lê Công Phép, An Lạc, Bình Tân

  • Rộng: 4.5 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 67.1 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 130 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Bình Thạnh, 60.6m² (3m / nở hậu 4.7m x 20m) Hẻm 3m
Dân Trí Cao
1 / 3
232
Bán nhà Bình Thạnh, 60.6m² (3m / nở hậu 4.7m x 20m) Hẻm 3m

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 60.6 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 112 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Vạn Kiếp, Bình Thạnh, 84.3m² (6.4m x 13m) 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
96

Vạn Kiếp, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 84.3 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 154 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
13 tỷ13 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thân Nhân Trung, Tân Bình, 108.1 m² (4.6m x 24m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
2

Thân Nhân Trung, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4.6 m x 24 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 108.1 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 119 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
14 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 80 m² (4m x 20m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 8
3

Lê Đức Thọ, An Hội Đông, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 129 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, 5.5m x 13m, 80m², nở hậu
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
59

Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Tân Phú

  • Rộng: 5.5 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 9 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 99 triệu/m²
9 tỷ 500 triệu9 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 7, Gò Vấp, 123 m² (8m x 18m), 4 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 4
8

Đường Số 7, Hạnh Thông, Gò Vấp

  • Rộng: 8 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 123 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 96 triệu/m²
  • Hướng: Tây
11 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán CHDV đường Vũ Tùng, Bình Thạnh - Chợ Bà Chiểu, 4 Tầng 87m² 8 phòng
Kinh Doanh
1 / 3
227

Vũ Tùng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.1 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 87 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 124 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
11 tỷ 900 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Thới An 16, Quận 12, 64 m² (4m x 16m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
1

Thới An 16, Thới An, Quận 12

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 82 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 78 m² (4m x 20m), 4 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
12

Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 78 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Đông
9 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi Trần Bình Trọng, 87m² (4.3m x 20m) 8 Tầng Thang máy
Hẻm Xe Hơi
1 / 11
88

Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.3 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 14 phòng
  • Diện tích: 86.7 m²
  • Số tầng: 8 tầng
  • Giá/m²: 215 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
22 tỷ 500 triệu22 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Quới, Bình Tân, 128.5 m² (6.5m x 20m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4

Lê Văn Quới, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 6.5 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 128.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 163 triệu/m²
  • Hướng: Đông
21 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán Căn hộ dịch vụ Lê Quang Định, 14 phòng, 109.5 m², 5 Tầng, hẻm Ô tô
Nhà Mới Đẹp
1 / 8

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.5 m x 31.3 m
  • Phòng ngủ: 14 phòng
  • Diện tích: 109.5 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 128 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
17 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Đang Tải...

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...