dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Cộng Hòa, Tân Bình, 68.6 m² (3.9m x 18m), 7 phòng

Cộng Hòa, Tân Sơn Nhất, Tân Bình
Uy Tín

Bán nhà hẻm xe hơi, Cộng Hòa, Phường Tân Sơn Nhất, Tân Bình.

_ Diện tích 68.6 m² (3.9m x 18m), đất vuông vức, xây chắc chắn BTCT.

_ Đường trước nhà hẻm rộng 4m, xe hơi ra vào dễ dàng.

  • Đặc điểm: nhà 4 tầng BTCT gồm 1 trệt và 3 lầu, tầng trệt để xe máy.
  • Công năng: 7 phòng ngủ, 7 toilet, cho thuê full, đầy đủ tiện ích cho thuê.
  • Bán nhà Quận Tân Bình Dưới 20 Tỷ, đầu tư tốt với dòng tiền 45 triệu / tháng.
  • Vị trí: gần sân bay Tân Sơn Nhất, công viên, các tiện ích như siêu thị, chợ, trường học.
  • Pháp lý: nhà chính chủ, công chứng ngay, sổ hồng đầy đủ.

Giá bán: 15 tỷ 500 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:3.9 m
Dài:18 m
Diện tích:68.6 m²
Số tầng:4 tầng
Giá/m²:216 triệu/m²
Phòng ngủ:7 phòng

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Tân Bình
15 – 20 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Bình
Bán nhà mặt tiền, Hồng Lạc, Tân Bình, 100 m² (4.3m x 26m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
11

Hồng Lạc, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4.3 m x 26 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 100 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 155 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền đường Bàu Cát, Tân Bình, 99 m², 4m x 24.7m, 4PN
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
86

Bàu Cát, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 75 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 202 triệu/m²
15 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Nhất Chi Mai, Tân Bình, 72 m² (4m x 18m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
9

Nhất Chi Mai, Tân Bình, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 72 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 215 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Phạm Văn Hai, Tân Bình, 60m² (3m x 20m), 6 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
24

Phạm Văn Hai, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 246 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
15 tỷ 500 triệu16 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Bặc, Tân Bình, 52 m² (3.5m x 14m), 11 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5

Nguyễn Bặc, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3.5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 11 phòng
  • Diện tích: 52 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 279 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ 500 triệu16 tỷ Chia sẻ
Bán nhà cũ hẻm Xe hơi, Hoàng Văn Thụ Tân Bình, 4m x 17m vuông vức
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
23

Hoàng Văn Thụ, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 229 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền đường Đông Hồ, Tân Bình, 60 m² (3.9m x 16m), 6 tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
23

Đông Hồ, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3.9 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 231 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
15 tỷ 300 triệu16 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 339/ Nguyễn Thái Bình, Tân Bình, 65.2 m² (4m x 16.5m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
132

Nguyễn Thái Bình, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 16.5 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 65.2 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 215 triệu/m²
15 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Bành Văn Trân, Kinh doanh, 65 m² (4m x 16m) Nhà cũ
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
26

Bành Văn Trân, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 65 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 243 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
15 tỷ 800 triệu16 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Trần Thị Trọng, Tân Bình, 147 m² (5.9m x 22m)
Sàn BTCT
1 / 9
1

Trần Thị Trọng, Tân Sơn, Tân Bình

  • Rộng: 5.9 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 147 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 98 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
15 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Đại Nghĩa, Tân Bình, 5.3m x 15m, nhà đẹp, Kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
35

Đại Nghĩa, Tân Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 5.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 79 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, 4m x 13.5m, 54 m², 8 PN
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
22

Ni Sư Huỳnh Liên, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 13.5 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 257 triệu/m²
15 tỷ 200 triệu15 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Phổ Quang, Tân Bình, Hẻm 8m Xe hơi, 89 m² (3.6m x 25m)
Kinh Doanh
1 / 2
32

Phổ Quang, Tân Sơn Hòa, Tân Bình

  • Rộng: 3.6 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 89 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 173 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
15 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bàu Cát, Tân Bình, 78 m² (3.9m x 22m), 3 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 5
3

Bàu Cát, Bảy Hiền, Tân Bình

  • Rộng: 3.9 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 78 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 198 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 5m Ôtô, 1/ Nguyễn Văn Vĩnh, 80m² (4m x 20m), sát sân bay
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
11

Nguyễn Văn Vĩnh, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 80.3 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 175 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Ba Gia, Tân Bình, 110.6 m² (3.9m x 29m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 4
4

Ba Gia, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.9 m x 29 m
  • Phòng ngủ: 9 phòng
  • Diện tích: 110.6 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 136 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ15 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Đình Khơi, Tân Bình, 55.8 m² (3.6m x 14m)
Sàn BTCT
1 / 7
3

Nguyễn Đình Khơi, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

  • Rộng: 3.6 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 55.8 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 259 triệu/m²
  • Hướng: Đông
15 tỷ
So sánh
Chia sẻ