- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Quận 12
- Bán nhà hẻm xe hơi, Dương Thị Mười, Quận 12, 76 m² (4m x 19m), 5 phòng
Bán nhà hẻm xe hơi, Dương Thị Mười, Quận 12, 76 m² (4m x 19m), 5 phòng
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Dương Thị Mười, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12.
_ Diện tích 76 m² (4m x 19m), đất vuông vức, xây cứng cáp, BTCT.
_ Hẻm rộng 5m, thông thoáng, tiện ích xe hơi ra vào dễ dàng.
- Đặc điểm: nhà xây mới 100%, kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu và sân thượng. Kiên cố, chủ tự xây ở.
- Công năng: trệt kinh doanh, phòng khách, tầng lửng phòng ăn, 5 phòng ngủ, 5 toilet.
- Bán nhà Quận 12 Dưới 5 Tỷ, nhà tiện ở hoặc kinh doanh, cho thuê.
- Vị trí: gần mặt tiền đường, khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, dễ dàng di chuyển.
- Pháp lý: sổ hồng vuông vức, chủ đang vay ngân hàng, hoàn công đầy đủ.
Giá bán: 5 tỷ 400 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 19 m |
| Diện tích: | 76 m² |
| Số tầng: | 5 tầng |
| Giá/m²: | 59 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 5 phòng |
| Hướng: | Tây Nam |
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Tân Chánh Hiệp 17, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 40.2 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Đông Hưng Thuận 5, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
- Rộng: 4.1 m x 17 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 67 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 73 triệu/m²
Thạnh Lộc 57, An Phú Đông, Quận 12
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 66 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 67 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Bùi Văn Ngữ, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 46.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 93 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Lê Văn Khương, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 5 m x 15 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 74 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 68 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Tân Thới Hiệp 15, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 48 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 102 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Thạnh Xuân 22, Thới An, Quận 12
- Rộng: 5.4 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 82 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Quốc Lộ 22, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 5.5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 61.2 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Huỳnh Thị Hai, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 4 m x 27 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 108 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 33 triệu/m²
Trung Mỹ Tây 19, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 4.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 71 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Tân Chánh Hiệp 8, Trung Mỹ Tây, Quận 12
- Rộng: 4.3 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 88 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tân Thới Nhất 22, Đông Hưng Thuận, Quận 12
- Rộng: 3.8 m x 11.3 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 43 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 123 triệu/m²
Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Quận 12
- Rộng: 5.2 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 78 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tô Ngọc Vân, Thới An, Quận 12
- Rộng: 4.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 57.8 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Quốc Lộ 1A, An Phú Đông, Quận 12
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 66 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 83 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Thạnh Xuân 24, Thới An, Quận 12
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 53 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 92 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Hiệp Thành 13, Tân Thới Hiệp, Quận 12
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 60 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 74 triệu/m²
- Hướng: Nam