- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Tân Phú
- Bán nhà hẻm xe hơi, Lũy Bán Bích, Tân Phú, 200 m² (4.6m x 30m)
Bán nhà hẻm xe hơi, Lũy Bán Bích, Tân Phú, 200 m² (4.6m x 30m)
Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú
Uy Tín
Chia sẻ
Sao chép
Thích
Giá bán: 17 tỷ So sánh
12/05 12:36
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Lũy Bán Bích, Phường Tân Phú, Tân Phú.
_ Diện tích 200 m² (4.6m x 30m), đất vuông vức.
_ Hẻm rộng 7m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Đặc điểm: nhà cấp 4 có nhiều phòng, tiện làm CHDV.
- Bán nhà Quận Tân Phú Dưới 20 Tỷ, khai thác dòng tiền ~30 triệu / tháng.
- Vị trí: ngay trục Lũy Bán Bích – Hòa Bình, di chuyển nhanh ra các quận trung tâm.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng nhanh, hiện đang gộp 2 sổ gần 200m².
Giá bán: 17 tỷ, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.6 m |
| Dài: | 30 m |
| Diện tích: | 200 m² |
| Số tầng: | 1 tầng |
| Giá/m²: | 85 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 5 phòng |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Gần Mặt Tiền
- Hẻm Thông
- Kinh Doanh Được
Đang Tải... Bản Đồ
Đang Tải...
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Tân Phú
15 – 20 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Tân Phú
Bán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 143 m² (4.6m x 31m), 4 phòng
Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 4.6 m x 31 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 143 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 119 triệu/m²
- Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Vườn Lài, Tân Phú, 95 m² (6m x 16m), 4 phòng ngủ
Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 6 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 95 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 166 triệu/m²
- Hướng: Đông
17 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà mặt tiền, Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, 93 m² (5m x 19m), 3 phòng
Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 5 m x 19 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 93 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 183 triệu/m²
- Hướng: Tây
16 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà mặt tiền, Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, 132 m² (5.2m x 25m)
Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 5.2 m x 25 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 132 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 133 triệu/m²
17 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 127.3 m² (8.5m x 17m)
Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 8.5 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 127.3 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 114 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
16 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Khuông Việt, Tân Phú, 94 m² (5.2m x 19m), nhà đẹp
Khuông Việt, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 5.2 m x 19 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 94 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 152 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
16 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, 108 m² (5.8m x 19m)
Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 5.8 m x 19 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 108 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 142 triệu/m²
- Hướng: Tây
17 tỷ 900 triệu18 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Lê Thúc Hoạch, Tân Phú, 76.8 m² (4m x 19m), 3 phòng
Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4 m x 19 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 76.8 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 199 triệu/m²
- Hướng: Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi 239/ Tân Quý, Tân Phú, 143 m² (5.9m x 25m), 6 phòng
Tân Quý, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 5.9 m x 25 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 143 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 107 triệu/m²
- Hướng: Bắc
18 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà mặt tiền, Văn Cao, Tân Phú, 6.5m x 12m, 80 m², có dòng tiền
Văn Cao, P. Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 6.5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 200 triệu/m²
16 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm 3m, Nguyễn Văn Yến, Tân Phú, 255 m² (13m x 20m), 2 tầng
Nguyễn Văn Yến, Phú Thạnh, Tân Phú
- Rộng: 13 m x 20 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 255 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 58 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
16 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, 227/ Gò Dầu, Tân Phú, 114 m² (6m x 19m), nhà đẹp
Gò Dầu, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 6 m x 19 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 114 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Nam
16 tỷ
So sánh
Chia sẻBán nhà MT kinh doanh Lũy Bán Bích, Tân Phú, 4.2 x 18m, nở hậu 4.55m
Lũy Bán Bích, Tân Phú, Tân Phú
- Rộng: 4.2 m x 17.5 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 76.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 240 triệu/m²
18 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Sơn, Tân Phú, 125.4 m² (11m x 12m), 6 phòng
Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 11 m x 12 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 125.4 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 132 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
18 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà mặt tiền, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 65.5 m² (4.3m x 15m), 2 phòng
Phú Thọ Hòa, Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 4.3 m x 15 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 65.5 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 232 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
15 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻBán nhà hẻm 6m, Nguyễn Sơn, Tân Phú, 147 m² (6m x 24m), 2 tầng
Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- Rộng: 6 m x 24 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 147 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 105 triệu/m²
15 tỷ 500 triệu16 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường S11, Tân Phú, 100 m² (4m x 25m), kinh doanh