- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Gò Vấp
- Bán nhà hẻm xe hơi, Quang Trung, Gò Vấp, 90 m² (4m x 23m), 6 phòng ngủ
Bán nhà hẻm xe hơi, Quang Trung, Gò Vấp, 90 m² (4m x 23m), 6 phòng ngủ
- Lượt xem: 13
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Quang Trung, Phường Thông Tây Hội, Gò Vấp.
_ Diện tích 90 m² (4m x 23m), đất vuông vức, xây dựng chắc chắn BTCT.
_ Đường trước nhà hẻm rộng 8m, thuận tiện xe hơi ra vào dễ dàng.
- Đặc điểm: nhà 4 tầng, hoàn công đầy đủ, thiết kế hiện đại.
- Công năng: 6 phòng ngủ, 4 toilet, không gian thoáng đãng.
- Bán nhà Gò Vấp Dưới 20 Tỷ, phù hợp với gia đình đông người, dòng tiền cho thuê cao.
- Vị trí: gần chợ Hạnh Thông Tây, ngay Lê Văn Thọ, khu vực nhộn nhịp và tiện lợi.
- Pháp lý: sổ hồng rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 17 tỷ 200 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 23 m |
| Diện tích: | 90 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 175 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 6 phòng |
| Hướng: | Tây |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
- Dân Trí Cao
- Hẻm Thông
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Trần Bá Giao, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 4.5 m x 23 m
- Phòng ngủ: 13 phòng
- Diện tích: 105 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 150 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Phan Văn Trị, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 17 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 82.8 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 174 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Lê Đức Thọ, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 7 m x 15 m
- Phòng ngủ: 17 phòng
- Diện tích: 105 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 158 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Văn Thọ, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 21 m
- Phòng ngủ: 7 phòng
- Diện tích: 105 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 157 triệu/m²
- Hướng: Đông
Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 62 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 233 triệu/m²
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 6.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 138 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Dương Quảng Hàm, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 5.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 11 phòng
- Diện tích: 86 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 162 triệu/m²
Phan Văn Trị, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 18 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 90 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 178 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Đường Số 19, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 18 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 70 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 183 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Phạm Văn Chiêu, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4.1 m x 22 m
- Phòng ngủ: 7 phòng
- Diện tích: 90 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 137 triệu/m²
- Hướng: Tây
Bùi Quang Là, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5.1 m x 22 m
- Phòng ngủ: 17 phòng
- Diện tích: 111.5 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 147 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 15.7 m
- Phòng ngủ: 16 phòng
- Diện tích: 77 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 177 triệu/m²
Nguyễn Oanh, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 79.9 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 184 triệu/m²
- Hướng: Nam
Đường Số 59, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 19 phòng
- Diện tích: 60 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 275 triệu/m²
- Hướng: Nam
Nguyễn Văn Công, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 4.3 m x 19 m
- Phòng ngủ: 9 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 171 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 64 m²
- Số tầng: 6 tầng
- Giá/m²: 205 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 24 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 96 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 137 triệu/m²