- Bán nhà Gò Vấp
- Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, 33.1 m² (3.9m x 9m)
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, 33.1 m² (3.9m x 9m)
- Lượt xem: 1
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Công, Phường Hạnh Thông, Gò Vấp.
_ Diện tích 33.1 m² (3.9m x 9m), đất vuông vức.
_ Đường trước nhà hẻm rộng 4m, xe hơi vào thoải mái, gần mặt tiền.
- Đặc điểm: nhà 2 tầng, không gian trệt thoáng và lầu trên, 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Bán nhà Quận Gò Vấp Dưới 6 Tỷ, vừa ở hoặc kinh doanh.
- Vị trí: khu dân trí cao, yên tĩnh, thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay trong ngày.
Giá bán: 6 tỷ 200 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 3.9 m |
| Dài: | 9 m |
| Diện tích: | 33.1 m² |
| Số tầng: | 2 tầng |
| Giá/m²: | 184 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 2 phòng |
| Hướng: | Đông |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Gần Mặt Tiền
- Dân Trí Cao
- Hẻm Thông
- Kinh Doanh Được
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Đường Số 2, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 3.9 m x 15 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 58.7 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 101 triệu/m²
Đường Số 21, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 3.5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 96 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4.3 m x 11 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 41 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 148 triệu/m²
- Hướng: Đông
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 106 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 3.3 m x 19 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 62 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 95 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 58 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
- Hướng: Nam
Tú Mỡ, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 5.2 m x 5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 30 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 193 triệu/m²
- Hướng: Nam
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 3.5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 174 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Đường Số 2, An Hội Đông, Gò Vấp
- Rộng: 3.5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 35 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 166 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Nguyễn Văn Công, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 8 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 178 triệu/m²
Quang Trung, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 5.2 m x 12 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 63 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 100 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 49.3 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 114 triệu/m²
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 64 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 88 triệu/m²
- Hướng: Nam
Quang Trung, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 4.2 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 103 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Duy Cung, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 57 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 102 triệu/m²