- Bán nhà Gò Vấp
- Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp, 51 m² (4.2m x 12.5m)
Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp, 51 m² (4.2m x 12.5m)
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Văn Nghệ, Phường An Hội Tây, Gò Vấp.
_ Diện tích 51 m² (4.2m x 12.5m), đất vuông vức, xây kiên cố chắc chắn.
_ Trước nhà hẻm rộng 4m, tiện lợi cho xe hơi ra vào, khu dân trí cao.
- Đặc điểm: nhà 4 tầng mới đẹp, tổng cộng 7 phòng ngủ khép kín, ban công thoáng mát.
- Công năng: 7 phòng ngủ, 7 toilet, đang cho thuê khoán 15 triệu / tháng.
- Bán nhà Quận Gò Vấp Dưới 6 Tỷ, nhà cho thuê thuận lợi, thích hợp cư trú và đầu tư.
- Vị trí: khu vực gần sân bay, tiện ích bủa vây, an ninh yên tĩnh, hàng xóm thân thiện.
- Pháp lý: sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá bán: 6 tỷ 850 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.2 m |
| Dài: | 12.5 m |
| Diện tích: | 51 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 118 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 7 phòng |
| Hướng: | Tây Bắc |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
- Gần Mặt Tiền
- Dân Trí Cao
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Lê Quang Định, Hạnh Thông, Gò Vấp
- Rộng: 4.6 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 59.6 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Thống Nhất, An Hội Đông, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 55 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 117 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Đức Thọ, An Hội Đông, Gò Vấp
- Rộng: 3.6 m x 21 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 75 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 84 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 5.5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 101 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Đức Thọ, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 45 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 123 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 77 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 85 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 52.6 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 0 phòng
- Diện tích: 74 m²
- Số tầng: 0 tầng
- Giá/m²: 92 triệu/m²
Phạm Văn Chiêu, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 61 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 105 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 11 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 55 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 117 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 5.8 m x 8 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 55 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 109 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Thống Nhất, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 6.5 m x 6 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 40.2 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 146 triệu/m²