dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp, 41 m² (4m x 10m), 3 phòng ngủ

Bán nhà hẻm, Nguyễn Văn Khối, Phường Thông Tây Hội, Gò Vấp.

_ Diện tích 41 m² (4m x 10.3m), đất vuông vức, sổ hồng vuông vức.

_ Hẻm trước nhà rộng 3m, thuận tiện di chuyển và giao thông.

  • Đặc điểm: nhà 4 tầng, thiết kế tỉ mỉ, chắc chắn với mái che cầu thang, sân thượng trước sau.
  • Công năng: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 3 toilet, phòng khách và bếp rộng, sân để xe.
  • Bán nhà Quận Gò Vấp Dưới 6 Tỷ, ngôi nhà tâm huyết, thiết kế sang trọng, ở ngay ngay.
  • Vị trí: mặt tiền hẻm thoáng, chỉ 70m ra Nguyễn Văn Khối, khu dân trí cao.
  • Pháp lý: hoàn chỉnh, có giấy phép xây dựng, sổ hồng riêng, sẵn sàng giao dịch nhanh.

Giá bán: 6 tỷ 739 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Khang BĐS 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:10 m
Diện tích:41 m²
Số tầng:3 tầng
Giá/m²:152 triệu/m²
Phòng ngủ:3 phòng
Hướng:Bắc

Điểm nổi bật

  • Gần Mặt Tiền
  • Dân Trí Cao
  • Hẻm Thông

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Khang BĐS

Khang BĐS

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Gò Vấp
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Gò Vấp
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp, 43 m² (4m x 11m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
2

Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 145 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 750 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 2, Gò Vấp, 62 m² (6.1m x 10m), 3 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
3

Đường Số 2, Hạnh Thông, Gò Vấp

  • Rộng: 6.1 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 108 triệu/m²
  • Hướng: Nam
6 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 362/ Phan Huy Ích, Gò Vấp, 57 m² (3.8m x 15m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
19

Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 3.8 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 57 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Quang Trung, Gò Vấp, 50 m² (3.3m x 14.5m), 3 phòng ngủ
Nhà Mới Đẹp
1 / 6

Quang Trung, Gò Vấp, Gò Vấp

  • Rộng: 3.3 m x 14.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 124 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
6 tỷ 680 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp, 60 m² (4m x 15m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 8

Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 106 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 1, Gò Vấp, 36.2 m² (3.4m x 12m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
24

Đường Số 1, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 3.4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 36.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 165 triệu/m²
6 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 45 m² (5m x 9m), 3 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
1

Lê Đức Thọ, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 5 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 45 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 123 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán đất hẻm 5m, 111/ Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 74 m² (4m x 17m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 2
160

Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 74 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
6 tỷ 800 triệu7 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Nguyên Hồng, Gò Vấp, 32 m² (3m x 11m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
1

Nguyên Hồng, Hạnh Thông, Gò Vấp

  • Rộng: 3 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 32 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 189 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp, 43 m² (3.9m x 11m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
3

Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 3.9 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 139 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 650 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phan Huy Ích, Gò Vấp, 43 m² (3.6m x 12m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
2

Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 3.6 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 135 triệu/m²
6 tỷ 650 triệu6 tỷ 850 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi Lê Quang Định, Gò Vấp, 60 m² (4.6m x 13m) 3 Tầng
Sàn BTCT
1 / 6
35

Lê Quang Định, Hạnh Thông, Gò Vấp

  • Rộng: 4.6 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 59.6 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 850 triệu6 tỷ 950 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp, 51 m² (4.2m x 12.5m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Huỳnh Văn Nghệ, An Hội Tây, Gò Vấp

  • Rộng: 4.2 m x 12.5 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 51 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 118 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 850 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, 434/ Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 51 m² (4m x 13m), nhà đẹp
Sàn BTCT
1 / 6
61

Phạm Văn Chiêu, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 51 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 111 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ 620 triệu6 tỷ 680 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Thống Nhất, Gò Vấp, 55 m² (4m x 9m), 3 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 5
1

Thống Nhất, An Hội Đông, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 55 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 117 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ 860 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Quang Trung, Gò Vấp, 45 m² (3.7m x 12m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
12

Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 3.7 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 45 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 135 triệu/m²
  • Hướng: Nam
6 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 14, Gò Vấp, 50 m² (4m x 13m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 5
5
Bán nhà hẻm, Đường Số 14, Gò Vấp, 50 m² (4m x 13m), 4 phòng

Đường Số 14, Thông Tây Hội, Gò Vấp

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 113 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 600 triệu6 tỷ 700 triệu Chia sẻ