- Bán nhà Gò Vấp
- Bán nhà hẻm, Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 88 m² (5m x 17.5m), 4 phòng ngủ
Bán nhà hẻm, Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 88 m² (5m x 17.5m), 4 phòng ngủ
- Lượt xem: 0
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm, Lê Đức Thọ, Phường An Hội Tây, Gò Vấp.
_ Diện tích 88 m² (5m x 17.5m), đất vuông vức, xây cứng cáp và chắc chắn.
_ Trước nhà hẻm rộng 3m, thuận lợi cho việc lưu thông.
- Đặc điểm: nhà các khu vực chính trệt và lầu, thiết kế hiện đại.
- Công năng: 4 phòng ngủ, 5 toilet, thuận tiện cho nhiều thành viên trong gia đình.
- Bán nhà Quận Gò Vấp Dưới 10 Tỷ, phù hợp cho gia đình đông thành viên, an ninh tốt.
- Vị trí: nằm trong khu dân cư đông đúc, gần các tiện ích như chợ, trường học.
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 9 tỷ 600 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 5 m |
| Dài: | 17.5 m |
| Diện tích: | 88 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 99 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 4 phòng |
| Hướng: | Đông Nam |
Điểm nổi bật
- Sàn BTCT
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Lê Đức Thọ, An Hội Đông, Gò Vấp
- Rộng: 5.2 m x 17 m
- Phòng ngủ: 9 phòng
- Diện tích: 85.3 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 97 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4.1 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 164 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Thái Sơn, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 4.5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 9 phòng
- Diện tích: 53 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 161 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Lê Văn Thọ, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 44 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 194 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Quang Trung, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 60 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 137 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Phan Huy Ích, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 3.9 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 65 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 125 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Nguyễn Duy Cung, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 5 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 72 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 127 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Phạm Văn Chiêu, An Hội Tây, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 106 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 5, Gò Vấp, Gò Vấp
- Rộng: 4.1 m x 13 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 161 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4.1 m x 12 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 178 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Lê Văn Thọ, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 3.7 m x 15 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 55.5 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 143 triệu/m²
Lương Ngọc Quyến, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 23 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 92 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 103 triệu/m²
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 6 m x 17 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 108 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 80 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 6.6 m x 13.7 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 92.8 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 102 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Quang Trung, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 66 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 132 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Văn Dung, An Nhơn, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56.3 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 156 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Đường Số 17, Thông Tây Hội, Gò Vấp
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 57 m²
- Số tầng: 4 tầng