- Thúy An BĐS
Thúy An BĐS- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Bình Thạnh
- Bán nhà Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 6m x 7m, nở hậu 6.8m, 3 phòng ngủ
Bán nhà Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 6m x 7m, nở hậu 6.8m, 3 phòng ngủ
- Lượt xem: 6
- Lượt thích: 0

Bán nhà Bùi Đình Túy, Phường Bình Thạnh.
_ Diện tích 6m x 7m, nở hậu 6.8m, 3 phòng ngủ
_ Hẻm thông, xe máy thoải mái, di chuyển thuận tiện
- Đặc điểm: 2 tầng lầu, gồm 3 phòng ngủ master, 3 toilet, phòng khách & bếp mở, ban công, giếng trời thoáng mát.
- Bán nhà Quận Bình Thạnh, không gian sống thân thiện, nhiều tiện ích xung quanh. Nhà thiết kế siêu xinh, như homestay thư giãn sau ngày đi làm về
- Vị trí: nằm ngay trung tâm Bình Thạnh, gần Chợ Bà Chiểu
- Pháp lý: sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 7 tỷ 250 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 6 m |
| Dài: | 7 m |
| Diện tích: | 45.4 m² |
| Số tầng: | 2 tầng |
| Giá/m²: | 147 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
| Hướng: | Đông Bắc |
Điểm nổi bật
- Gần Mặt Tiền
- Hẻm Thông
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0904439653
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4.2 m x 10.6 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 43 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 165 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nơ Trang Long, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 5.2 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 45.6 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 155 triệu/m²
- Hướng: Nam
Phan Văn Trị, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 3.7 m x 13.5 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 52.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 126 triệu/m²
- Hướng: Nam
Vũ Huy Tấn, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 139 triệu/m²
- Hướng: Đông
Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 3.7 m x 13.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Điện Biên Phủ, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 6 m x 9.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 52.3 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 133 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 3.6 m x 14.5 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 51.7 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 142 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Võ Duy Ninh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 3.9 m x 11.3 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 45.9 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 139 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 5.6 m x 7 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 35.9 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 177 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Quốc Lộ 13, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 9.8 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 39.1 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 182 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Cửu Vân, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 3.6 m x 14.5 m
- Phòng ngủ: 0 phòng
- Diện tích: 51.7 m²
- Số tầng: 0 tầng
- Giá/m²: 143 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Võ Duy Ninh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
- Rộng: 5 m x 9 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 44.9 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 149 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 3.2 m x 11.6 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 37.1 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 190 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Vũ Tùng, Gia Định, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 43.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 164 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Quang Định, Bình Thạnh, Bình Thạnh
- Rộng: 4 m x 7.5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 29.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 237 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
- Rộng: 5.1 m x 11.8 m