dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 37.1m² (3.2m x 11.6m) 2 Tầng

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh
Uy Tín

Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung.

_ Diện tích 46 m² (3.2m x 14.2m), đất vuông vức, công nhận 37.1 m²

_ Hẻm 3m, cách mặt tiền 70m.

_ Vị trí tốt, dân trí tốt. Phù hợp gia đình mua ở ổn định

  • Đặc điểm: nhà đẹp 2 tầng, có trệt và lầu, thiết kế ấm cúng, nội thất hài hòa.
  • Công năng: 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách thoáng, phù hợp làm nơi dạy học, tập Yoga, rất yên tĩnh
  • Bán nhà Quận Bình Thạnh Dưới 7 Tỷ, nhà đẹp, sáng sủa, gia đình trẻ muốn an cư ổn định. Nguyễn Văn Đậu gần Lê Quang Định, thuận tiện đến Bà Chiểu vào Quận 1, Phú Nhuận,...
  • Pháp lý: sổ hồng hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.

Giá bán: 7 tỷ 400 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:3.2 m
Dài:11.6 m
Diện tích:37.1 m²
Số tầng:2 tầng
Giá/m²:190 triệu/m²
Phòng ngủ:2 phòng
Hướng:Đông Nam

Điểm nổi bật

  • Gần Mặt Tiền
  • Dân Trí Cao

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Thạnh
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà Võ Duy Ninh, Bình Thạnh, 44.9m² (5m x 9m) 4 Tầng BTCT, 3 phòng
Gần Mặt Tiền
1 / 4
17

Võ Duy Ninh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 44.9 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 149 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
7 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán đất Nguyễn Cửu Vân, Bình Thạnh, 51.7 m² (3.6m x 14.5m) hẻm thông
Gần Mặt Tiền
1 / 1
6

Nguyễn Cửu Vân, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 14.5 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 51.7 m²
  • Số tầng: 0 tầng
  • Giá/m²: 143 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
7 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 120 Vũ Tùng, Bình Thạnh, 43.2 m² (4m x 11m), nở hậu
Sàn BTCT
1 / 2
29

Vũ Tùng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 43.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 164 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
7 tỷ 400 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, 36 m² (5.6m x 7m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
44

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.6 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 35.9 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 177 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 360 triệu7 tỷ 660 triệu Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 66m² (5.1m x 11.8m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 10
13

Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.1 m x 11.8 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 94 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ 450 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Nguyễn Xí, Bình Thạnh, 51.7m² (3.6m x 14.5m) Cấp 4
Gần Mặt Tiền
1 / 1
10

Nguyễn Xí, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 14.5 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 51.7 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 142 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
7 tỷ 350 triệu7 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh, 29.5 m² (4m x 7.5m) 4 Tầng, 3 phòng
Sàn BTCT
1 / 7
6

Lê Quang Định, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 7.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 29.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 237 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ 450 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh, 50 m² (6.4m x 7.9m) .2 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 2

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 6.4 m x 7.9 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ trang Long Bình Thạnh, 37m² (4.2x16m) sử dụng 66m², 2 Tầng
Gần Mặt Tiền
1 / 4
355

Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 37 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 108 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 46m² (4m x 11.5m) vuông vức, hẻm 3m
Hẻm Thông
1 / 1
12

Nơ Trang Long, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 11.5 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 46 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 163 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
7 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tỉnh gần Trường Hồng Hà, 48m² (8m x 6m) 2 Tầng cũ
Gần Mặt Tiền
1 / 3
208

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 8 m x 6 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 48 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Nam
7 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 6m x 9.5m, 52.3m² 2 Tầng, hẻm thông
Hẻm Thông
1 / 4
304

Điện Biên Phủ, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 6 m x 9.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 52.3 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 45.6m² (5.2m x 10m), 2 Tầng, hẻm 3m
Hẻm Thông
1 / 3
7

Nơ Trang Long, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.2 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 45.6 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 155 triệu/m²
  • Hướng: Nam
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Thiện Thuật Bình Thạnh, 44m² (5m x 14m) 2 Tầng 3 phòng
Nhà Mới Đẹp
1 / 5
26

Nguyễn Thiện Thuật, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 43.6 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 159 triệu/m²
  • Hướng: Nam
7 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 5m Xe hơi, Quốc Lộ 13, Bình Thạnh, 4m x 9.8m, 3 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
1

Quốc Lộ 13, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 9.8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 39.1 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 186 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
7 tỷ 500 triệu7 tỷ 600 triệu Chia sẻ
Bán nhà Cư xá Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh, 54m² (3m x 18m) nhà cũ
Nhà Mặt Tiền
1 / 3
105

Phan Đăng Lưu, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 54 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 137 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ 500 triệu8 tỷ Chia sẻ
Bán nhà Bạch Đằng, Bình Thạnh, 43m² (4.2m x 10.6m), 3 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 6
6

Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 10.6 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 165 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
7 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ