dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán đất Xô Viết Nghệ Tĩnh, 95.9 m² (4.4m x 22m) vuông vức, hẻm Xe hơi

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh
Uy Tín

Bán đất Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh.

_ Diện tích 95.9 m² (4.4m x 22m), đất vuông vức.

_ Đường trước nhà hẻm 3m, sau xây dựng hẻm thành 5m, tiện lợi dễ dàng di chuyển

  • Bán nhà đất Quận Bình Thạnh Dưới 13 Tỷ, khu vực nhiều tiện ích, Dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh. Hẻm thông
  • Vị trí: gần Bến xe Miền Đông, Quốc lộ 13, đường Đinh Bộ Lĩnh, Tầm Vu, Cầu Bình Triệu,...
  • Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.

Giá bán: 12 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:4.4 m
Dài:22 m
Diện tích:95.9 m²
Số tầng:0 tầng
Giá/m²:125 triệu/m²
Phòng ngủ:0 phòng
Hướng:Tây Bắc

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Gần Mặt Tiền
  • Dân Trí Cao

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Thạnh
10 – 14 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà hẻm, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, 10 phòng, Thang máy
Thang Máy
1 / 5
103

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.7 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 10 phòng
  • Diện tích: 62.5 m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Giá/m²: 158 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
12 tỷ12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Chu Văn An, Bình Thạnh, 72.4m² (7.7m x 12m) 7 phòng ngủ 4 Tầng
Gần Mặt Tiền
1 / 7
17

Chu Văn An, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 7.7 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 72.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 143 triệu/m²
  • Hướng: Tây
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bạch Đằng, Bình Thạnh, 98.3m² (4.2m x 22m) Cấp 4
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
92

Bạch Đằng, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 22 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 98.3 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 121 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tăng Bạt Hổ, Bình Thạnh, 65m² (7.2m x 17m) 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
92

Tăng Bạt Hổ, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 7.2 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64.5 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
12 tỷ13 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 480/ Bình Quới, Bình Thạnh, 189.2 m² (8m x 24m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
178

Bình Quới, Bình Quới, Bình Thạnh

  • Rộng: 8 m x 24 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 189.2 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 63 triệu/m²
  • Hướng: Tây
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 5m Xe hơi, Lê Quang Định, Bình Thạnh, 71.3 m² (12m x 6m)
Sàn BTCT
1 / 3
10

Lê Quang Định, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 12 m x 6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 71.3 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 168 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền, Trần Kế Xương, Bình Thạnh, 60m² (3m x 20m) vuông vức
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
6

Trần Kế Xương, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 198 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 66.6m² (5.3m x 13m) 5 Tầng, 6 phòng
Sàn BTCT
1 / 6
5

Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.2 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 66.6 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ13 tỷ Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 66 m² (3.8m x 16m), 6 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 8
91

Phan Văn Trị, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.8 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán CHDV Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 73m² (4.4m x 17m) 5 Tầng 19 phòng
Gần Mặt Tiền
1 / 3
8

Nơ Trang Long, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 19 phòng
  • Diện tích: 73 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 159 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
11 tỷ 900 triệu13 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Phan Chu Trinh, 53.3 m² (3.9m x 17m) 2 Tầng BTCT
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
3

Phan Chu Trinh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 53.3 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 222 triệu/m²
  • Hướng: Nam
12 tỷ 100 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Quốc Lộ 13, Bình Thạnh, 61.3m² (4.5m x 14m) 4 tầng
Phòng Tầng Trệt
1 / 8
2

Quốc Lộ 13, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.5 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 61.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 170 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
11 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Huỳnh Đình Hai, hẻm Xe hơi, 51.6 m² (4 x 13) vuông vức, 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
5

Huỳnh Đình Hai, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 51.6 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 207 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
11 tỷ 900 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Yên Đỗ, Bình Thạnh, 76.4m² (4.2 x 18.2) vuông vức
Kinh Doanh Được
1 / 2
7

Yên Đỗ, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 18.2 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 76.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 156 triệu/m²
  • Hướng: Nam
11 tỷ 900 triệu12 tỷ 500 triệu Chia sẻ