- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Bình Tân
- Bán nhà mặt tiền, Hoàng Văn Hợp, Bình Tân, 86 m² (4.7m x 19m), 9 phòng
Bán nhà mặt tiền, Hoàng Văn Hợp, Bình Tân, 86 m² (4.7m x 19m), 9 phòng
- Lượt xem: 11
- Lượt thích: 0

Bán nhà mặt tiền, Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc, Bình Tân.
_ Diện tích 86 m² (4.7m x 19m), đất vuông vức, xây dựng BTCT kiên cố.
_ Mặt tiền rộng 10m, khu vực sầm uất, xe hơi di chuyển dễ dàng.
- Đặc điểm: 1 trệt, 3 lầu, kết cấu BTCT, 9 phòng ngủ, 9 toilet.
- Bán nhà Bình Tân Dưới 10 Tỷ, cải tạo nhẹ là đẹp, phù hợp cho kinh doanh và ở.
- Vị trí: gần công viên Phú Lâm, Aeon Mall, Kinh Dương Vương, Hậu Giang, bến xe Miền Tây.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 10 tỷ 500 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.7 m |
| Dài: | 19 m |
| Diện tích: | 86 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 122 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 9 phòng |
| Hướng: | Đông |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Đường Số 8, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 68 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 138 triệu/m²
- Hướng: Tây
Đường Số 3, Tân Tạo, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 22 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 110 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 83 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Đường Số 7, Tân Tạo, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 125 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Mã Lò, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 23 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 63 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 167 triệu/m²
Đường Số 16, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 20 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 89 triệu/m²
- Hướng: Nam
Đường Số 5F, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 15.5 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 62 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 157 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 24B, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 124 triệu/m²
- Hướng: Tây
Đường Số 27, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 129 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Tỉnh Lộ 10, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 7 m x 30 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 208.5 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 52 triệu/m²
- Hướng: Tây
Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 11 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 117 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 19E, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 4.5 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 67.5 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 139 triệu/m²
- Hướng: Nam
Đường Số 14, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 8 m x 12 m
- Phòng ngủ: 8 phòng
- Diện tích: 98 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 112 triệu/m²
- Hướng: Nam
Hồ Văn Long, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4.2 m x 23 m
- Phòng ngủ: 15 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 88 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 9 m x 14 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 126 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 87 triệu/m²
- Hướng: Đông
Liên Khu 4-5, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 102 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 108 triệu/m²
- Hướng: Nam
Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 67 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam