dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân, 72.3 m² (5.6m x 15m)

Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
Uy Tín

Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân.

_ Diện tích 72.3 m² (5.6m x 15m), đất vuông vức, thuận lợi cho xây dựng.

_ Hẻm rộng 4m, thoáng mát, an ninh tốt, xe hơi vào được.

  • Đặc điểm: nhà 2 tầng, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet, hợp cho gia đình đông người.
  • Bán nhà Bình Tân Dưới 7 Tỷ, nhà mới, vào ở ngay, dân trí cao.
  • Vị trí: gần các tuyến đường chính, dễ dàng kết nối các khu vực lân cận.
  • Pháp lý: sổ hồng chuẩn, công chứng nhanh chóng.

Giá bán: 7 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Khang BĐS 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:5.6 m
Dài:15 m
Diện tích:72.3 m²
Số tầng:2 tầng
Giá/m²:97 triệu/m²
Phòng ngủ:3 phòng
Hướng:Tây

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Dân Trí Cao

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Khang BĐS

Khang BĐS

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Tân
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Tân
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 11, Bình Tân, 71 m² (4m x 18m), 5 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
7

Đường Số 11, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 71 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 89 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Hương Lộ 3, Bình Tân, 54.4 m² (4.5m x 12m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
5

Hương Lộ 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4.5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 54.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 116 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
7 tỷ7 tỷ 250 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 2, Bình Tân, 70 m² (4m x 19m), 5 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5

Đường Số 2, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 76 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 2, Bình Tân, 70 m² (4m x 17.5m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
7

Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 17.5 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 76 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ7 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tây Lân, Bình Tân, 55 m² (4m x 14m), 5 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
7

Tây Lân, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 55 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 99 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
7 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 2, Bình Tân, 86 m² (4m x 24m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
3

Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 24 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 86 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 81 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
7 tỷ7 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 6, Bình Tân, 61 m² (4m x 6m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
4

Đường Số 6, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 61 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 99 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ7 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 2B, Bình Tân, 47.4 m² (3.9m x 12m), 2 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 4

Đường Số 2B, An Lạc, Bình Tân

  • Rộng: 3.9 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 47.4 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 148 triệu/m²
  • Hướng: Tây
7 tỷ7 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tây Lân, Bình Tân, 53 m² (4m x 14m), 4 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Tây Lân, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 53 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 19, Bình Tân, 68 m² (4m x 17m), 2 phòng ngủ
Nhà Mặt Tiền
1 / 2
13

Đường Số 19, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 102 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ 950 triệu7 tỷ 400 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 6, Bình Tân, 56.2 m² (4m x 14m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
5

Đường Số 6, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 56.2 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 108 triệu/m²
  • Hướng: Nam
6 tỷ 950 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tân Hòa Đông, Bình Tân, 90 m² (4m x 23m), 4 phòng
Gần Mặt Tiền
1 / 3

Tân Hòa Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 90 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 74 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ 950 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 2, Bình Tân, 60 m² (4m x 15m), 2 phòng