dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm xe hơi, Quốc Lộ 1A, Bình Tân, 82 m² (4m x 21m), nhà đẹp

Quốc Lộ 1A, An Lạc, Bình Tân
Uy Tín

Bán nhà hẻm xe hơi, Quốc Lộ 1A, Phường An Lạc, Bình Tân.

_ Diện tích 82 m² (4m x 21m), đất vuông vức.

_ Đường trước nhà hẻm rộng 6m, xe hơi vào nhà thoải mái.

  • Đặc điểm: kết cấu 2 tầng, 1 trệt 1 lầu, không gian thoáng đãng.
  • Công năng: 5 phòng ngủ, 2 toilet, thích hợp cho thuê hoặc ở.
  • Bán nhà Quận Bình Tân Dưới 5 Tỷ, vị trí đẹp, lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư.
  • Vị trí: gần vòng xoay An Lạc, tiện di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Pháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh chóng.

Giá bán: 6 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Khang BĐS 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:21 m
Diện tích:82 m²
Số tầng:2 tầng
Giá/m²:73 triệu/m²
Phòng ngủ:5 phòng
Hướng:Đông

Điểm nổi bật

  • Hẻm Xe Hơi
  • Phòng Tầng Trệt
  • Dân Trí Cao

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Khang BĐS

Khang BĐS

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Tân
6 – 7 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Tân
Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Quý Yêm, Bình Tân, 50 m² (4m x 13m), 2 PN
Sàn BTCT
1 / 5
1

Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 50 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 107 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 4-5, Bình Tân, 57 m² (4m x 15m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
3

Liên Khu 4-5, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 57 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 96 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
6 tỷ6 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 18D, Bình Tân, 66 m² (4m x 17m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
3

Đường Số 18D, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 66 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 86 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ6 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 3, Bình Tân, 64 m² (4m x 16m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
2

Hương Lộ 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 64 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 94 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ6 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường 26 Tháng 3, Bình Tân, 65 m² (4m x 16m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
1

Đường 26 Tháng 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 65 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 92 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ6 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 6, Bình Tân, 67 m² (4m x 17m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3

Đường Số 6, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 67 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 83 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
6 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bình Thành, Bình Tân, 51 m² (4.2m x 13m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
1

Bình Thành, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4.2 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 51 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 98 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ6 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Hồ Văn Long, Bình Tân, 56.5 m² (4m x 15m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 5
5

Hồ Văn Long, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 56.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 30 triệu6 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Chiến Lược, Bình Tân, 52 m² (4m x 13m), 6 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Chiến Lược, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 52 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 104 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
6 tỷ 50 triệu6 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Bình Trị Đông, Bình Tân, 63.2 m² (4m x 16m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 5
14

Bình Trị Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 63.2 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 86 triệu/m²
  • Hướng: Đông
6 tỷ 65 triệu6 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Gò Xoài, Bình Tân, 44.1 m² (4.4m x 10m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
5

Gò Xoài, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4.4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 44.1 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 131 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
6 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hương Lộ 2, Bình Tân, 60 m² (5m x 12m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 97 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
6 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 10-11, Bình Tân, 62 m² (4m x 15m), 2 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4

Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 62 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 98 triệu/m²
6 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Tây Lân, Bình Tân, 68 m² (5.4m x 12m), 8 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Tây Lân, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 5.4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 90 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
6 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Quới, Bình Tân, 59.5 m² (4.2m x 14m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
11

Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4.2 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 59.5 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 97 triệu/m²
6 tỷ 200 triệu6 tỷ 300 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Chiến Lược, Bình Tân, 70 m² (4m x 18m), 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
4

Chiến Lược, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 84 triệu/m²
  • Hướng: Tây
6 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phạm Đăng Giảng, Bình Tân, 80 m² (4m x 20m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
6

Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 74 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
6 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ