- Bán nhà Bình Tân
- Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 5-6, Bình Tân, 85.4 m² (4.5m x 18m)
Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 5-6, Bình Tân, 85.4 m² (4.5m x 18m)
- Lượt xem: 18
- Lượt thích: 1

Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 5-6, Phường Bình Tân, Bình Tân.
_ Diện tích 85.4 m² (4.5m x 18m), đất vuông đẹp, xây kiên cố, BTCT.
_ Đường trước nhà hẻm rộng 5m, tiện ích xe hơi ra vào dễ dàng.
- Đặc điểm: nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, 4 phòng ngủ, 4 toilet, tiện ích đầy đủ.
- Bán nhà Quận Bình Tân Dưới 6 Tỷ, phù hợp cho gia đình đông người hoặc đầu tư.
- Vị trí: khu vực đang phát triển, gần Bờ Kênh, Quốc Lộ 1A.
- Pháp lý: sổ hoàn công đủ, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng.
Giá bán: 6 tỷ 800 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4.5 m |
| Dài: | 18 m |
| Diện tích: | 85.4 m² |
| Số tầng: | 5 tầng |
| Giá/m²: | 68 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 4 phòng |
| Hướng: | Đông |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 60 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 81 triệu/m²
Tỉnh Lộ 10, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 112 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Bùi Tư Toàn, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 4.6 m x 17 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 77 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 81 triệu/m²
- Hướng: Tây
Đường Số 9, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 58 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 108 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Đường Số 9, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 55.6 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 97 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 18B, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4.6 m x 11 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 107 triệu/m²
- Hướng: Tây
Quốc Lộ 1, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 54 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 101 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4.5 m x 14 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 63 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 94 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Lê Đức Anh, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 12.5 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 107 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Mã Lò, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 15 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 57 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 100 triệu/m²
- Hướng: Đông
Mã Lò, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 109 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 55 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 104 triệu/m²
- Hướng: Nam
Liên Khu 5-6, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 63 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 24A, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 55.5 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Lê Đức Anh, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 12.5 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 50 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 110 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Đường Số 6, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 95 triệu/m²
- Hướng: Nam
Hương Lộ 2, Bình Tân, Bình Tân