- Bán nhà Bình Tân
- Bán nhà hẻm xe hơi, Ao Đôi, Bình Tân, 49 m² (4m x 12m), nhà đẹp
Bán nhà hẻm xe hơi, Ao Đôi, Bình Tân, 49 m² (4m x 12m), nhà đẹp
- Lượt xem: 7
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm xe hơi, Ao Đôi, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân.
_ Diện tích 49 m² (4m x 12m), đất vuông vức, xây cứng cáp.
_ Hẻm rộng 6m, thuận tiện xe hơi ra vào dễ dàng.
- Đặc điểm: nhà 4 tầng, 2 mặt tiền, 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng.
- Bán nhà Quận Bình Tân Dưới 5 Tỷ, nhà chính chủ thiết kế chỉn chu tỉ mỉ.
- Vị trí: gần bệnh viện Bình Tân, ngã tư Bốn Xã, chợ Gò Xoài, khu an ninh dân trí cao.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay khi cần thiết.
Giá bán: 5 tỷ 400 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 12 m |
| Diện tích: | 49 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 101 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
Điểm nổi bật
- Hẻm Xe Hơi
- Sàn BTCT
- Gần Mặt Tiền
- Dân Trí Cao
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 104 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 48 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 97 triệu/m²
- Hướng: Đông
Tây Lân, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 82 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 92 triệu/m²
- Hướng: Tây
Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 62.2 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 82 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Lê Đình Cẩn, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 5.5 m x 9 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 96 triệu/m²
Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 51 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 90 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Liên Khu 1-6, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 62.7 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 87 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Liên Khu 5-6, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 86 triệu/m²
- Hướng: Đông
Lô Tư, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 49 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 100 triệu/m²
- Hướng: Đông
Lê Đình Cẩn, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 91 triệu/m²
- Hướng: Tây
Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 3 m x 17 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 93 triệu/m²
- Hướng: Tây