dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm, Tỉnh Lộ 10, Bình Tân, 64 m² (4m x 16m), nhà đẹp, 4 phòng

Tỉnh Lộ 10, Bình Tân, Bình Tân
Uy Tín

Bán nhà hẻm xe hơi, Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Tân, Bình Tân.

_ Diện tích 64 m² (4m x 16m), nhà mới vào ở ngay.

_ Hẻm xe hơi rộng 3m, khu dân trí, xe ra vào dễ dàng.

  • Đặc điểm: nhà 2 tầng, 1 trệt và 1 lững, kết cấu chắc chắn.
  • Công năng: 4 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt), 2 toilet, tiện ích đầy đủ.
  • Bán nhà Bình Tân Dưới 5 Tỷ, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao, khu dân cư hiện hữu.
  • Vị trí: gần Kênh Tham Lương, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính.
  • Pháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, quy trình mua bán nhanh chóng.

Giá bán: 5 tỷ, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Hoàng Khang 
0989456623zalo-0989456623

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:16 m
Diện tích:64 m²
Số tầng:2 tầng
Giá/m²:73 triệu/m²
Phòng ngủ:4 phòng
Hướng:Tây Bắc

Điểm nổi bật

  • Phòng Tầng Trệt
  • Gần Mặt Tiền

Đang Tải... Bản Đồ

Đang Tải...
zalo-0989456623
Môi giới Hoàng Khang

Hoàng Khang

Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Tân
4 – 5 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Tân
Bán nhà hẻm, Lê Đình Cẩn, Bình Tân, 40 m² (4m x 10m), 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 4
1

Lê Đình Cẩn, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 40 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 125 triệu/m²
  • Hướng: Nam
5 tỷ5 tỷ 150 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 3, Bình Tân, 51 m² (4.4m x 11.5m), 3 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 4
1

Đường Số 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4.4 m x 11.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 51 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 98 triệu/m²
  • Hướng: Tây
5 tỷ5 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Hồ Văn Long, Bình Tân, 92 m² (4m x 23m), 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
4

Hồ Văn Long, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 23 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 92 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 54 triệu/m²
  • Hướng: Đông
5 tỷ5 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Phạm Đăng Giảng, Bình Tân, 60 m² (4m x 15m)
Sàn BTCT
1 / 7
2
Bán nhà hẻm, Phạm Đăng Giảng, Bình Tân, 60 m² (4m x 15m)

Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 74 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
4 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Chiến Lược, Bình Tân, 35.4 m² (3.5m x 10m), 3 tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
23

Chiến Lược, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 3.5 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 35.4 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 129 triệu/m²
4 tỷ 990 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 14A, Bình Tân, 40 m² (4m x 10m), 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 2
2

Đường Số 14A, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 40 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
4 tỷ 980 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Bình Thành, Bình Tân, 73 m² (4m x 19m), 4 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
10

Bình Thành, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 19 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 73 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 69 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
5 tỷ 40 triệu5 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Lê Văn Quới, Bình Tân, 34 m² (3.5m x 10m), 3 phòng ngủ
Dân Trí Cao
1 / 2
7

Lê Văn Quới, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 3.5 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 34 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 133 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 950 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 3, Bình Tân, 43 m² (4.1m x 10m), nhà đẹp
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
8

Đường Số 3, Bình Hưng Hòa, Bình Tân

  • Rộng: 4.1 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 43 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 108 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
4 tỷ 950 triệu5 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Liên Khu 4-5, Bình Tân, 58 m² (4m x 15m), 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
6

Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 58 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 77 triệu/m²
  • Hướng: Đông
4 tỷ 930 triệu4 tỷ 980 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Lê Văn Quới, Bình Tân, 38.5 m² (3.6m x 10m)
Nhà Mới Đẹp
1 / 5
Bán nhà hẻm, Lê Văn Quới, Bình Tân, 38.5 m² (3.6m x 10m)

Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 3.6 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 38.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Tây
4 tỷ 930 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 2, Bình Tân, 70 m² (6.4m x 11m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4

Đường Số 2, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 6.4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 70 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 65 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
4 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Đường Số 10, Bình Tân, 75 m² (4.4m x 17m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
2

Đường Số 10, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4.4 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 75 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 65 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
5 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Đình Cẩn, Bình Tân, 48 m² (4m x 12m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 4
2

Lê Đình Cẩn, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 48 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 88 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
4 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Đường Số 8, Bình Tân, 57 m² (4m x 15m), kinh doanh
Nhà Mặt Tiền
1 / 4

Đường Số 8, Bình Tân, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 57 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 89 triệu/m²
  • Hướng: Nam
5 tỷ 100 triệu5 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Đường Số 10, Bình Tân, 44.5 m² (4m x 11m), 2 phòng
Dân Trí Cao
1 / 4
6

Đường Số 10, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 44.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 111 triệu/m²
  • Hướng: Đông
5 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Lê Văn Quới, Bình Tân, 40 m² (4m x 10m), 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6

Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 40 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 118 triệu/m²
  • Hướng: Đông
5 tỷ 100 triệu5 tỷ 200 triệu Chia sẻ