- Bán nhà Bình Tân
- Bán nhà hẻm, Đường Số 6, Bình Tân, 72.3 m² (8m x 10m), nhà đẹp, 3 tầng
Bán nhà hẻm, Đường Số 6, Bình Tân, 72.3 m² (8m x 10m), nhà đẹp, 3 tầng
- Lượt xem: 7
- Lượt thích: 1

Bán nhà hẻm, Đường Số 6, Phường Bình Tân, Bình Tân.
_ Diện tích 72.3 m² (8m x 10m), nhà mới, hẻm 1 sẹt ngắn.
_ Hẻm trước nhà rộng 3m, xe ra vào thoải mái.
- Đặc điểm: 3 tầng, nhà mới xây dựng chắc chắn, có thiết kế đẹp.
- Công năng: 5 phòng ngủ, 5 toilet, thích hợp cho gia đình đông người.
- Bán nhà Bình Tân Dưới 6 Tỷ, tiện ích đầy đủ, nhà đẹp, vào ở ngay.
- Vị trí: gần Lê Văn Quới, Liên Khu 4-5, dễ dàng kết nối với nhiều Quận.
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Giá bán: 7 tỷ 800 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 8 m |
| Dài: | 10 m |
| Diện tích: | 72.3 m² |
| Số tầng: | 3 tầng |
| Giá/m²: | 101 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 5 phòng |
| Hướng: | Tây |
Điểm nổi bật
- Sàn BTCT
- Hẻm Thông
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Đường Số 6, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 23 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 89 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 64 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Tây Lân, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13.5 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 54 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 112 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Đường Số 2D, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 55 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 132 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4.2 m x 14 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 56.4 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 106 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Mã Lò, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4.1 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 53 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Đường Số 1, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 18 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 72 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 103 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Bình Thành, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 52 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 142 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Bình Thành, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 79 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 81 triệu/m²
- Hướng: Tây
Nguyễn Triệu Luật, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4.5 m x 15 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 66 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 89 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Miếu Gò Xoài, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 64 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 107 triệu/m²
- Hướng: Nam
Chiến Lược, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 5.2 m x 21 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 107 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 71 triệu/m²
- Hướng: Tây
Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4.3 m x 18 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 75.8 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 95 triệu/m²
- Hướng: Tây
Mã Lò, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 92 triệu/m²
- Hướng: Nam
Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 5 m x 12 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 60 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 100 triệu/m²
- Hướng: Tây
Đường Số 2, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 25 m
- Phòng ngủ: 7 phòng
- Diện tích: 100 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 69 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Đường Số 18, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 20 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 80 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 94 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Đường Số 15, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 16 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 62 m²