- Thúy An BĐS
Thúy An BĐS- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Phú Nhuận
- Bán nhà Trần Hữu Trang Phú Nhuận, 4 Tầng ngang 14m 6 phòng
Bán nhà Trần Hữu Trang Phú Nhuận, 4 Tầng ngang 14m 6 phòng
- Lượt xem: 37
- Lượt thích: 0

Bán nhà Trần Hữu Trang Phú Nhuận, Phường Phú Nhuận
_ Nhà 4 Tầng (Trệt + 3 Lầu) chiều ngang 14.5m
_ Tổng cộng 6 phòng ngủ rộng, 4 nhà vệ sinh
_ Khu dân trí cao, an ninh
- NGAY CHỢ TRẦN HỮU TRANG - NGẪ TƯ LÊ VĂN SỸ GIAO HUỲNH VĂN BÁNH
- Giáp Quận 1, Quận 3, Tân Bình
- Khu TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN, xung quanh Ngân hàng, Nhà thờ, Trường học, Bệnh viện, Quán xá, Cafe, Mua sắm,... tất cả nhu cầu cuộc sống đều sát bên
- Mỗi phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng mát
- Mua nhà Phú Nhuận phù hợp gia đình nhiều thành viên, vừa ở vừa cho thuê, mua giữ tiền khu vực tốt, đắc địa, dân cư ổn định
- Nhà cách mặt tiền 10m, xem như Xe hơi trước nhà đi bộ lên Ô tô
- Sổ hồng rõ ràng, hoàn công đầy đủ
,
+ Sổ hồng chính chủ, sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên nhanh.,
Giá bán: 7 tỷ 600 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 14.5 m |
| Dài: | 2.6 m |
| Diện tích: | 37 m² |
| Số tầng: | 4 tầng |
| Giá/m²: | 183 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 6 phòng |
| D.tích sàn: | 125 m² |
| Hướng: | Tây Nam |
Điểm nổi bật
- Sàn BTCT
- Gần Mặt Tiền
- Dân Trí Cao
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0904439653
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 43 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 153 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Phan Xích Long, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 3.1 m x 10.3 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 33.3 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 221 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Thích Quảng Đức, Đức Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 3 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 28.1 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 236 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phùng Văn Cung, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 3.1 m x 10 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 30.1 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 229 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Phan Đình Phùng, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 3.4 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 44.2 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 170 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Trần Kế Xương, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 6.7 m x 5 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 5 tầng
- Giá/m²: 210 triệu/m²
- Hướng: Tây
Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 3.4 m x 17 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 48 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 155 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Hoàng Hoa Thám, Đức Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 3.5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 39 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 181 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Nguyễn Đình Chính, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 3.3 m x 14 m
- Phòng ngủ: 1 phòng
- Diện tích: 43.4 m²
- Số tầng: 1 tầng
- Giá/m²: 177 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 4.5 m x 10 m
- Phòng ngủ: 6 phòng
- Diện tích: 45 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 148 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Nhiêu Tứ, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 6 m x 6 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 36.8 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 175 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Hoàng Hoa Thám, Đức Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 5 m x 11 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 55.5 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Phan Đình Phùng, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 4.2 m x 9 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 41.2 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 174 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Phan Đăng Lưu, Đức Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 4.5 m x 8 m
- Phòng ngủ: 4 phòng
- Diện tích: 38 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 191 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 5 m x 14 m
- Phòng ngủ: 0 phòng
- Diện tích: 63.9 m²
- Số tầng: 0 tầng
- Giá/m²: 124 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Cao Thắng, Phú Nhuận, Phú Nhuận
- Rộng: 3.5 m x 11 m
- Phòng ngủ: 5 phòng
- Diện tích: 38.6 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 167 triệu/m²
- Hướng: Đông Bắc
Hoa Sữa, Cầu Kiệu, Phú Nhuận
- Rộng: 3.2 m x 7 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 22.4 m²
- Số tầng: 4 tầng
- Giá/m²: 333 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam