dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận, 44.2m² (3.3m x 13.4m), 4 phòng ngủ

Hoàng Hoa Thám, Đức Nhuận, Phú Nhuận
Uy Tín

Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Phường Đức Nhuận.

_ Diện tích 44.2m² (3.3m x 13.4m), đất vuông vức.

_ Mặt tiền hẻm, thông Ô tô, KInh doanh được, buôn bán, làm Văn phòng

  • Đặc điểm: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4 toilet.
  • Bán nhà Quận Phú Nhuận Dưới 10 Tỷ, hẻm Xe hơi, nơi ở lý tưởng cho gia đình.
  • Vị trí: nằm trong khu dân cư đông đúc, gần các tiện ích hàng ngày.
  • Pháp lý: sổ hồng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 9 tỷ 200 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:3.3 m
Dài:13.4 m
Diện tích:44.2 m²
Số tầng:3 tầng
Giá/m²:199 triệu/m²
Phòng ngủ:4 phòng
D.tích sàn:113.1 m²

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Phú Nhuận
8 – 9 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Phú Nhuận
Bán nhà hẻm Xe hơi, Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, 73m² (2.9m x 25m) BTCT
Sàn BTCT
1 / 3
10

Phan Đình Phùng, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 2.9 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 72.9 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 121 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 200 triệu9 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà Lê Văn Sỹ, 29.1m² (3.9m x 7.5m), 5 Tầng BTCT, gần Mặt tiền
Sàn BTCT
1 / 6

Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.9 m x 7.5 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 29.1 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 292 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 200 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Thượng Hiền, 41.9m² (4.2m x 10m) 5 tầng BTCT, vuông vức
Sàn BTCT
1 / 4
2

Nguyễn Thượng Hiền, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4.2 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 41.9 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 189 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 250 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Phan Tây Hồ, Phú Nhuận, 4 Tầng, Xe hơi, 6 phòng ngủ
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
66
Bán nhà Phan Tây Hồ, Phú Nhuận, 4 Tầng, Xe hơi, 6 phòng ngủ

Phan Tây Hồ, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 39.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 212 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
9 tỷ 250 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Đình Chiểu, Phú Nhuận, 52m² (3.2m x 16m) BTCT, 2 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
8

Nguyễn Đình Chiểu, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.2 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 51.9 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 171 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ 100 triệu9 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 4m, Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, 48 m² (3.5m x 14m), 3 phòng
Hẻm Xe Hơi
1 / 1
22

Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.5 m x 13.6 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 47.6 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 194 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
9 tỷ 100 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Cô Giang, Phú Nhuận, 28.1 m² (3m x 10m) 5 Tầng BTCT
Nhà Mặt Tiền
1 / 8
9

Cô Giang, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 28.1 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 299 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 300 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà mặt tiền, Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, 26.1m², 4 Tầng, 5 phòng
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
16

Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 8.7 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 26.1 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 340 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ 300 triệu10 tỷ 100 triệu Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền,Nguyễn Trường Tộ, Phú Nhuận, 38.6m² (4m x 10m) 3 Tầng
Nhà Mặt Tiền
1 / 7
9

Nguyễn Trường Tộ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4 m x 9.8 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 38.6 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 228 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ 350 triệu10 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, 440/ Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận, 84m² 4 Tầng, 5 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 7
108

Nguyễn Kiệm, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 28 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 83.4 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 86 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ11 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, 36 m² (4m x 9m) 4 phòng
Sàn BTCT
1 / 4
1

Phan Đăng Lưu, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4 m x 9 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 36 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 234 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Hoàng văn Thụ, 5 Tầng BTCT, 3.5m x 10m vuông vức, gần Mặt tiền
Gần Mặt Tiền
1 / 9
32

Hoàng Văn Thụ, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.5 m x 9.4 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 33.6 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 232 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
9 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận, 6m x 7m căn góc bề thế, hẻm 3m
Dân Trí Cao
1 / 5
62

Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 6 m x 7 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 36.8 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 235 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
9 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Trương quốc Dung Phú Nhuận, 84.5m² (6m x 12.2m) nở hậu 6.9m
Nhà Nở Hậu
1 / 2
223

Trương Quốc Dung, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 6 m x 12.2 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 84.5 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 107 triệu/m²
  • Hướng: Tây
9 tỷ10 tỷ 500 triệu Chia sẻ
Bán nhà Thích Quảng Đức, Phú Nhuận, 48.1m² (3.9m x 13m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 7
2

Thích Quảng Đức, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.9 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 48.1 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 187 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
9 tỷ 450 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, 38m² (4.8m x 8m) 5 Tầng 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 6
1

Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4.8 m x 8 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 38 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 212 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
8 tỷ 950 triệu9 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà Phan Tây Hồ, 38 m² (5.5m, nở hậu 7m x 6m) 5 Tầng, 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 10
3

Phan Tây Hồ, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 5.5 m x 6 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 38 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 204 triệu/m²
  • Hướng: Tây
8 tỷ 950 triệu
So sánh
Chia sẻ