dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026
Phú Nhuận
10 – 14 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà

Bán Nhà Phú Nhuận Giá Từ 10 Đến 14 Tỷ. Tháng 5/2026.

Gửi nhà
Phú Nhuận
Bán nhà Cấp 4, Nhiêu Tứ, Phú Nhuận, 145 m² (5.2m x 28m), hẻm thông
Gần Mặt Tiền
1 / 1
1

Nhiêu Tứ, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 5.2 m x 28 m
  • Phòng ngủ: 0 phòng
  • Diện tích: 145 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 90 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Mặt tiền Cô Giang ngay Phan Đình Phùng Chợ Phú Nhuận, 48m² 3 Tầng BTCT
Nhà Mặt Tiền
1 / 1
35

Cô Giang, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 48.4 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 235 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Lê Văn Sỹ, 34.5 m² (3.5 x 9.9) 3 Tầng Kinh doanh
Kinh Doanh Được
1 / 1
14

Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.5 m x 9.9 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 34.5 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 312 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
11 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Mặt tiền Hồ Văn Huê, Kinh doanh, 3 Tầng BTCT 3.5m x 7.4m, 26m²
Nhà Mặt Tiền
1 / 5
8

Hồ Văn Huê, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.5 m x 7.4 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 25.9 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 398 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
10 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Công Hoan, Phú Nhuận, 47.6m² (3.2m x 15m), 5 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 4
5

Nguyễn Công Hoan, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.2 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 47.6 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 205 triệu/m²
  • Hướng: Nam
10 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm 3m, Phan Xích Long, Phú Nhuận, 68 m² (5.1m x 15m) 3 Tầng
Sàn BTCT
1 / 4
20

Phan Xích Long, Đức Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 5.1 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 8 phòng
  • Diện tích: 68 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 170 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
12 tỷ 800 triệu13 tỷ 200 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi Cầm Bá Thước, Phú Nhuận 5 Tầng 3.6m x 14m vuông vức
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
48

Cầm Bá Thước, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.6 m x 14 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 49.4 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 186 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
10 tỷ 750 triệu10 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà Hẻm 6m Xe hơi, Trần Huy Liệu, Phú Nhuận, 58 m² (8.7m x 7.8m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
38

Trần Huy Liệu, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 8.7 m x 7.8 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 58 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 215 triệu/m²
  • Hướng: Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Trần Hữu Trang, Phú Nhuận, 91.6 m² (8.5m x 11m) gần mặt tiền
Gần Mặt Tiền
1 / 1
2

Trần Hữu Trang, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 8.5 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 91.6 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 131 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Lê Văn Sỹ, 67 m² (5.7m x 12m), 3 Tầng, 4 phòng, gần Mặt tiền
Sàn BTCT
1 / 5
4

Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 5.7 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 67 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 179 triệu/m²
  • Hướng: Đông
12 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận, 4.2m x 10.5m vuông vức, 3 Tầng BTCT
Gần Mặt Tiền
1 / 1
1

Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4.2 m x 10.5 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 44 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 261 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
12 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi Quận Phú Nhuận, Hoàng Văn Thụ, 51m², 3 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
128

Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.4 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 50.7 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 196 triệu/m²
  • Hướng: Tây
10 tỷ 650 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà cũ, Cô Giang, Phú Nhuận, 60m² (3m /nở 3.7m x dài 19m) Cấp 4
Gần Mặt Tiền
1 / 1
75

Cô Giang, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 165 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
10 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Đình Chính, Phú Nhuận, 79.4 m² (6.1m x 13m) 4 phòng ngủ
Sàn BTCT
1 / 5
2

Nguyễn Đình Chính, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 6.1 m x 13 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 79.4 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 138 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
11 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Thị Huỳnh, Phú Nhuận, 49 m² (4m x 12.2m) 4 Tầng xây mới
Hẻm Xe Hơi
1 / 5
5

Nguyễn Thị Huỳnh, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 4 m x 12.2 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 48.9 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 226 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
12 tỷ 600 triệu12 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Mặt tiền ngang gần 9m kinh doanh, đường Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận
Kinh Doanh
1 / 4
280

Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận, Phú Nhuận

  • Rộng: 8.8 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 65 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 198 triệu/m²
  • Hướng: Tây Nam
13 tỷ
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm, Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận, 61.6m² (3.6m x 17m) 5 Tầng
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
11

Nguyễn Trọng Tuyển, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.6 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 61.6 m²
  • Số tầng: 5 tầng
  • Giá/m²: 169 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
11 tỷ 900 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Phan Đình Phùng Phú Nhuận, hẻm 11m, 76m² (3.6 x 20m)
Gần Mặt Tiền
1 / 2
65

Phan Đình Phùng, Cầu Kiệu, Phú Nhuận

  • Rộng: 3.6 m x 20 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 76 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 147 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
11 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Công Hoan, có Thang máy, 5 Tầng (4m / hậu 4.5m x 13.2m)