dinhgiaNha.vn | Định Giá Nhà – Chuyên Nhà Khu Vực TP.HCM. T5/2026

Bán nhà hẻm Xe hơi, Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh, 32m², 4 phòng ngủ

Nguyễn Văn Thương, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh
Uy Tín

Bán nhà hẻm Xe hơi, Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây.

_ Diện tích 32m², ngang 4m, dài 9m, đất không vuông vức

_ Hẻm 6m, Xe hơi đến nhà. 

  • Mua nhà Bình Thạnh dưới 8 tỷ hẻm Xe hơi, đất Ở đô thị không Quy hoạch, không Lộ giới, nhà xây kiên cố, sàn mái BTCT, Kinh doanh được. Khu dân trí Văn minh
  • Tổng cộng 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng khách, Bếp
  • Gần Tân Cảng, Điện Biên Phủ, D5, Võ Oanh, TTTM Pearl Plaza,...
  • Sổ hồng, hoàn công đầy đủ

Giá bán: 8 tỷ 650 triệu, còn thương lượng

__________________

Liên hệ: Thúy An BĐS 
0904439653zalo-0904439653

Thông Số

Rộng:4 m
Dài:9 m
Diện tích:32 m²
Số tầng:3 tầng
Giá/m²:258 triệu/m²
Phòng ngủ:4 phòng

Đang Tải...
zalo-0904439653
Môi giới Thúy An BĐS

Thúy An BĐS

Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Đề Xuất Cùng Khu Vực

Bình Thạnh
8 – 9 Tỷ
Diện tích
Tầng / Phòng
Tiêu chí
Hướng nhà
Gửi nhà
Bình Thạnh
Bán nhà Trần Bình Trọng Bình Thạnh, 49m² (4m x 12.5m) vuông vức 4 Tầng
Sàn BTCT
1 / 7
41

Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 12.5 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 48.5 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 162 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 650 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, 80 m² (4.8m x 16m) hẻm 3m thông
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
66

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.8 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 80 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm Xe hơi, Lê Quang Định Bình Thạnh, 38m² (4m x 7.4m) 4 Tầng
Thiết Kế Đẹp
1 / 4
29

Lê Quang Định, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 7.4 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 37.7 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 199 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 700 triệu8 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, 41 m² (3.6m x 12m), 4 phòng ngủ, gần Mặt tiền
Thiết Kế Đẹp
1 / 7
55

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.6 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 41 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 178 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 600 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Cấp 4, hẻm Xe hơi, Vũ Tùng, Bình Thạnh, 90 m² (3.1m x 25m)
Gần Mặt Tiền
1 / 2
4

Vũ Tùng, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.1 m x 25 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 90 m²
  • Số tầng: 1 tầng
  • Giá/m²: 97 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Khuyến, Bình Thạnh, 82.2m² (3.1m x 18m) BTCT 2 Tầng cũ
Gần Mặt Tiền
1 / 1
17

Nguyễn Khuyến, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.1 m x 18 m
  • Phòng ngủ: 2 phòng
  • Diện tích: 82.2 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 105 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 600 triệu8 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 59 m² (3.9m x 15m) 7 phòng ngủ
Gần Mặt Tiền
1 / 2
5

Nguyễn Văn Đậu, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.9 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 59 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 147 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 700 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Nơ Trang Long, Bình Thạnh, 47m² (3.3m x 15m) 4 Tầng 7 phòng
Sàn BTCT
1 / 3
17

Nơ Trang Long, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 7 phòng
  • Diện tích: 47 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 166 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
8 tỷ 700 triệu8 tỷ 800 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm 3m, Xô Viết Nghệ Tĩnh, 50 m² (3.3m x 15m) 3 Tầng BTCT
Sàn BTCT
1 / 6
138

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.3 m x 15 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 42 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 161 triệu/m²
  • Hướng: Nam
8 tỷ 750 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Bùi Hữu Nghĩa, Xe hơi, Bình Thạnh, 37m² (4m x 10m) Kinh doanh
Hẻm Xe Hơi
1 / 7
120

Bùi Hữu Nghĩa, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Diện tích: 37.1 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 203 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 550 triệu8 tỷ 750 triệu Chia sẻ
Bán nhà đường Trường Sa, Bình Thạnh, 76.3 m² (5.3m x 10m), sát Quận 1
Gần Mặt Tiền
1 / 1
102

Trường Sa, Gia Định, Bình Thạnh

  • Rộng: 5.3 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 1 phòng
  • Diện tích: 76.3 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 115 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 750 triệu8 tỷ 900 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, 60 m² (5m x 12m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 6
26

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 12 m
  • Phòng ngủ: 6 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 126 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh, 60 m² (6m x 11m)
Hẻm Xe Hơi
1 / 3
125

Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 6 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 60 m²
  • Số tầng: 2 tầng
  • Giá/m²: 134 triệu/m²
  • Hướng: Tây Bắc
8 tỷ 500 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, Phú Mỹ, Bình Thạnh, 63m² (4m x 16m) 3 Tầng BTCT
Sàn BTCT
1 / 1
56

Phú Mỹ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 4 m x 16 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 63 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 128 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
8 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà hẻm xe hơi, 92/ Xô Viết Nghệ Tĩnh, 54.5m² (3.2m x 17m) 3 Tầng
Hẻm Thông
1 / 7
35

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh

  • Rộng: 3.2 m x 17 m
  • Phòng ngủ: 5 phòng
  • Diện tích: 54.5 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 146 triệu/m²
  • Hướng: Đông Bắc
8 tỷ 500 triệu8 tỷ 700 triệu Chia sẻ
Bán nhà hẻm, 62/ Trần Bình Trọng, Bình Thạnh, 49.3 m² (5m x 10m)
Sàn BTCT
1 / 4
99

Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung, Bình Thạnh

  • Rộng: 5 m x 10 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 49.3 m²
  • Số tầng: 4 tầng
  • Giá/m²: 162 triệu/m²
  • Hướng: Đông Nam
8 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ
Bán nhà Bùi Đình Túy Bình Thạnh, 47m² (4.2m x 11m) 4 phòng ngủ 3 Tầng
Sàn BTCT
1 / 3
2

Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, Bình Thạnh

  • Rộng: 4.2 m x 11 m
  • Phòng ngủ: 4 phòng
  • Diện tích: 47.4 m²
  • Số tầng: 3 tầng
  • Giá/m²: 174 triệu/m²
  • Hướng: Bắc
8 tỷ 800 triệu
So sánh
Chia sẻ