- Hoàng Khang
Hoàng Khang- Lọc nhà
- Bản đồ
- Gửi nhà
- Bán nhà Bình Tân
- Bán nhà hẻm, Đường Số 14B, Bình Tân, 48 m² (4m x 12m), nhà đẹp, 2 tầng
Bán nhà hẻm, Đường Số 14B, Bình Tân, 48 m² (4m x 12m), nhà đẹp, 2 tầng
- Lượt xem: 24
- Lượt thích: 0

Bán nhà hẻm, Đường Số 14B, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân.
_ Diện tích 48 m² (4m x 12m), diện tích vuông vức, sổ hồng đẹp.
_ Đường trước nhà hẻm rộng 3m, sát mặt tiền đường.
- Đặc điểm: nhà mới 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet, có phòng ngủ tầng trệt.
- Bán nhà Bình Tân Dưới 4 Tỷ, nhà đẹp ở ngay, tiện ích đầy đủ, thuận lợi di chuyển.
- Vị trí: cạnh ngã tư 4 xã, chợ Bình Long, Nguyễn Sơn, AEON Mall Tân Phú.
- Pháp lý: sổ hồng chuẩn, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá bán: 3 tỷ 950 triệu, còn thương lượng
__________________
Thông Số
| Rộng: | 4 m |
| Dài: | 12 m |
| Diện tích: | 48 m² |
| Số tầng: | 2 tầng |
| Giá/m²: | 78 triệu/m² |
| Phòng ngủ: | 3 phòng |
| Hướng: | Đông Nam |
Điểm nổi bật
- Phòng Tầng Trệt
- Gần Mặt Tiền
Đang Tải... Bản Đồ
- Điện thoại0989456623
- Emaildinhgianha.vn@gmail.com
Đề Xuất Cùng Khu Vực
Đường Số 16, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 8 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 123 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Liên Khu 5-6, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 3.5 m x 17 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 54 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 66 triệu/m²
- Hướng: Tây Bắc
Đường Số 13, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 3.2 m x 8 m
- Phòng ngủ: 3 phòng
- Diện tích: 25 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 150 triệu/m²
- Hướng: Đông Nam
Trương Phước Phan, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 8 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 125 triệu/m²
- Hướng: Tây
Liên Khu 4-5, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 3.6 m x 13 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 46 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 82 triệu/m²
- Hướng: Tây
Ao Đôi, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 3.7 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 34 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 115 triệu/m²
- Hướng: Đông
Lê Tấn Bê, An Lạc, Bình Tân
- Rộng: 3.6 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 36 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 103 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Bình Trị Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 9 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 35 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 102 triệu/m²
- Hướng: Tây
Liên Khu 7-13, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 3 m x 10 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 30 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 117 triệu/m²
- Hướng: Tây
Chiến Lược, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 3 m x 8 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 25 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 136 triệu/m²
- Hướng: Bắc
Đường Số 16, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 3.3 m x 9 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 30 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 120 triệu/m²
- Hướng: Tây Nam
Đường Số 13A, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 11 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 44 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 75 triệu/m²
- Hướng: Đông
Đường Số 14A, Bình Trị Đông, Bình Tân
- Rộng: 3 m x 7 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 19 m²
- Số tầng: 3 tầng
- Giá/m²: 177 triệu/m²
- Hướng: Tây
Đường Số 18B, Bình Tân, Bình Tân
- Rộng: 4 m x 8 m
- Phòng ngủ: 2 phòng
- Diện tích: 32 m²
- Số tầng: 2 tầng
- Giá/m²: 109 triệu/m²
- Hướng: Tây